การเอาเพลงมาโพสไว้ในเว็บมันไม่ผิดลิขสิทธิ์หรือครับ

maithit2002
    Guest

การเอาเพลงมาโพสไว้ในเว็บมันไม่ผิดลิขสิทธิ์หรือครับ

ผมขอถามหน่อยครับ คือว่าตอนนี้ผมกำลังทำเว็บอยุ่ครับ แล้วผมก็อยากจะทำลักษณะแบบนี้บ้างน่ะครับ ผมต้องทำอย่างไรครับ มันจะผิดลิขสิทธิ์เขาหรือเปล่า ช่วยอธิบายให้ผมฟังได้ไหมครับ ขอขอบคุณครับ

Re: การเอาเพลงมาโพสไว้ในเว็บมันไม่ผิดลิขสิทธิ์หรือครับ

Re: การเอาเพลงมาโพสไว้ในเว็บมันไม่ผิดลิขสิทธิ์หรือครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maithit2002
    ผมขอถามหน่อยครับ คือว่าตอนนี้ผมกำลังทำเว็บอยุ่ครับ แล้วผมก็อยากจะทำลักษณะแบบนี้บ้างน่ะครับ ผมต้องทำอย่างไรครับ มันจะผิดลิขสิทธิ์เขาหรือเปล่า ช่วยอธิบายให้ผมฟังได้ไหมครับ ขอขอบคุณครับ
    จะว่าผิดมันก็ผิดนะ แต่เราไม่ได้ทำเพื่อผลประโยชน์ส่วนตัว

เค้าเรียกว่า แบ่งปันความสุข

รับฟังเพื่อความบันเทิงบนอินเตอร์เน็ตเท่านั้น