สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้

มื้อวานนี้ช่วงบ่ายแก่ๆหลังจากนอนเว็นเต็มที่แล้ว พอฅนภูไทตื่นขึ้นมากะว่าสิเข้าไปหาแซวผุสาวในห้องขอเพลงพอเปิดหน้ากล่องขอเพลง ปรากฎว่า IE เปิดหน้ากล่องขอเพลงบ่ได้ กะเลยลองเข้าใหม่เป็นอยู่สองสามเทื่อ พอเข้าได้กะเป็นแบบนี้หละ ล๊อกอินเข้าบ่ได้เลย

สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้

ตอนแรกกะคิดว่า IE มีปัญหากะเลยลง IE ใหม่ ลองใช้ Firefox กะเป็นคือเก่า ฅนภูไทกะเลยลองเปลี่ยนใช้คอมอีกโต แล้วลองเบิ่งใหม่ กะยังเป็นคือเก่า สงสัยสิโดนแบนรึจังได๋นี้หละ ซ่างเป็นมาแบนฮอดดีเจกะยังว่า สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้ ฝากอ้ายบ่าวตรวจสอบแหน่เด้อครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

Re: สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้

ของผมกะเป็นครับ ..เป็นแบบเดียวกันนี่ละ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

Re: สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้

ดีแล่วครับที่เห็นโตหนังสือ ของข่อยเป็นหน้ากระดาษเปล่า ๆ เห็นแต่หัวกะจั่งว่า

อันเรื่องแบนนั้น คือสิบ่มีไผแบนดอกครับ ถ้าบ่เหลือบ่ากว่าแรงอีหลีอ่ะ

เพราะว่าบ้านมหาของเฮาอยู่แบบพี่แบบน้องครับ

เอาใจเขามาใส่ใจเฮา คนเฮาความรู้สึกนึกคิดบ่ต่างกันดอกครับ

ถ้าเฮาเข้าใจธรรมชาติของมนุษย์ เฮากะสิอยู่กับมนุษย์อย่างมีความสุขครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5

เมื่อวานที่เข้าไปก็เป็นเหมือนกันเด่ครับ ช่วงเวลาเดียวกันด้วย ดีน่ะที่ล้อกอินชื่อค้างไว้ เลยเลนได้ แต่กว่าจะพิมพ์อะไรให้โชว์ได้ มันไม่ง่ายเลย หน้าจอเป็นแบบเดียวกันนี้ล่ะครับ แต่ช่วงสามสิบนาทีหลังก็กลับเป็นปรกติ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

น่าสิโดนแบนโดยระบบอัตโนมัติครับ บ่แม่นคนแบนดอกครับ อีกอย่ากะฅนภูไทยังบ่ได้เข้าไปในกล่องขอเพลงเลย ที่มั่นใจว่าโดนแบนกะเพราะว่าผมลองเปลี่ยนไปใช้คอมอีกโตกะยังเป็นคือเก่านั่นน๊า

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5

Re: สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้ Re: สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้ หมูหวานกะเป็นคือกันค่ะ ณ ตอนนี้ กะเข้าบ่ได้ค่ะ แล้วกะเป็นมาหลายมื่อแล้วคือกันค่ะ เบิ่งเพิ่นเว้ากันได้ ค่ะ แต่บ่สามารถล็อกอิน ได้ค่ะ บ่รุ้เกิดจากหยังเนาะค่ะ ระบบ Cbox เข้าบได้เลยค่ะ งง ค๊าRe: สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้Re: สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17

เกิดหยังขึ้น..ฟังเพลงอยู่ดีๆๆเป็นแบบนี้เลย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1

นึกหว่าเป็นแต่ผมคนเดียวครับ
    แสดงว่าเป็นคือกันหลายยูสเซอร

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

อาการนี้ถ้ามื้อวานนิ ผมลองใช้เบราว์เซอร์ทั้งสองตัว firxfox @ IE

เป็นคือกันครับ อาจซิเกิดปัญหากับเซิร์ฟเวอร์ห้องแชท
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

รอบยิ้มพิมใจ Re: สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้

เอ้า จอยกะเป้นคือกันจ้า ตอนแรกเล่นได้ แต่พอเน็ตหลุดเข้าเล่นใหม่บ่ได้เลย แล้วมื้อนี้เวลานี้ห้องแชตกะเข้าบ่ได้จ้า เกิดยังขึ้นน้อ Re: สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้Re: สงสัยระบบทำงานผิดพลาด ฅนภูไทล๊อกอินเข้ากล่องขอเพลงบ่ได้