หัวข้อ: จับ Flash มาไว้ที่หน้าจอ เป็นสกรีนเซฟเวอร์

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คน ตจว.

จับ Flash มาไว้ที่หน้าจอ เป็นสกรีนเซฟเวอร์

มื่อนี่ไปพ้อของเล่นใหม่ครับ(บ่อเกี่ยวกับ CorelDRAW แต่เกี่ยวกับ Flash ครับ)

จับ Flash มาไว้ที่หน้าจอ เป็นวอลเปเปอร์ครับ (ตั้งชื่อกระทู้ผิดเป็นสกรีนเซฟเวอร์ครับ)
    เฮาจะให้เป็นแบบเต็มจอ, หรือเท่าขนาดจริง, วางตรงกลางหรือซ้าย ขวา บน ล่าง ได่หมดครับhbd:

จับ Flash มาไว้ที่หน้าจอ เป็นสกรีนเซฟเวอร์

ดูวิธีทำ ที่นี่ครับ

:: JustUsers.net ::
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คน ตจว.; 26-05-2009 at 01:00.

Tags for this Thread