บ่าวสาวอกตรม-soleda&kea

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ kapoloclikclik

บ่าวสาวอกตรม-soleda&kea

เอาเพลงลาวมาฝากจ้า เห็นว่ามันเพราะดีเลยเอามาโพสให้ฟังกัน...............ม่วนโลดเด้อtim:tim:tim:

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kapoloclikclik; 13-05-2009 at 19:33.

เพลงนี้ชื่อเพลงว่า บ่าวเวียงจันท์ถืกต้ม

แล้วกะสิมีผู้หญิงร้องแก้พร้อม ชื่อเพลงว่า สาวสะหวันถืกต้ม ร้องโดยลำมุด บุดสะบา ครับ

แต่เพลงที่เอามาโพสเป็นรีมิกซ์ใหม่ ผมว่าต้นฉบับม่วนกว่าครับ ช้าๆๆซึ้งๆดี

Tags for this Thread