แจ้งเพื่อทราบ รูปขึ้นเครื่องหมายกากบาท

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8

แจ้งเพื่อทราบ รูปขึ้นเครื่องหมายกากบาท

เนื่องด้วยเมื่อวานเวบฝากรูป baanmaha.us กระทรวงICT ได้ทำการบล๊อค
    การใช้งานดังกล่าว โดยรูปภาพแต่ละภาพที่อัพไว้ที่ผ่านมาจะโชว์เป็นเครื่องหมาย
    กากบาท จึงทำให้รูปที่สมาชิกได้อัพโหลดไม่สามารถเปิดดูได้ ทางทีมงานบ้านมหา
    จึงขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย

จึงแจ้งมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
    ทีงานบ้านมหาดอทคอม

หมายเหตุ เวบฝากรูปมีหลายเวบที่มีประสิทธิภาพ ทางทีมงานนิยมฝากไว้ก็มี
    น่าสนใจมีลูกเล่นให้เล่นเยอะค่ะ

ImageShack? - Image Hosting
    Image hosting, free photo sharing & video sharing at Photobucket

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ ผมดูไม่ได้ ผมก็ไปดูรูปอื่นที่มันดูได้ครับ อิ อิ

Kiss

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย ขอบคุณค๊า

ขอบคุณค๊า พี่ปุ้ยจ๋า ที่แจ้งให้ทราบ ธุจ้า

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    รับทราบค่ะ พี่ปุ้ย ขอบคุณค๊า ถึงว่า อัพเมื่อเช้า อัพกะบ่ได้ อิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เอื้อย เป็นกากบาท แล้วมันสิกลับมามีรูปคือก่าบ่อครับ หรือว่าเจ้าของกะทู้ต้องไปแก้ไข ครับ....

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลาวสวิส
    ขอบคุณหลายๆเด้อค่ะ พี่ปุ้ย

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว
    พอสิทราบบ่ครับ ว่าเพราะว่าเหตุใด กระทรวงจึงบล็อค ครับ...
    เพราะว่าหากมีการบล็อค เวปใดเว็บหนึ่ง กะน่าจะมีสาเหตุในการบล็อค ซึ่งกระทรวงน่าจะต้องมีการชี้แจงต่อเวปมาสเตอร์ ว่าผิดกฎระเบียบแบบได๋เนาะครับ...
    แต่ว่าเท่าที่เห็น เวปฝากภาพของบ้านมหากะบ่เคยจะเห็นว่ามีรูปภาพที่บ่เหมาะสม นะครับ...
    กะอยากทราบอย่าง อ้ายคนตะการถามเนาะครับ ว่าภาพที่สมาชิกเคย อัพโหลดแล้ว โพส นั้นจะกู้คืนมาได้บ่ หรือว่าหายไปเลย ถ้าอย่างหลัง จะเป็นเรื่องที่น่าเสียใจ เสียดายอย่างมาก ๆ ครับผม...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    รับทราบแล้วครับ.....แท้งหลายๆเจ้

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8
    ***คนตระการ
    รูปไม่สามารถกลับมาได้เหมือนเดิมค๊า เพราะโดนบล็อคไปแล้ว
    ถ้าหากเจ้าของกระทู้มีเวลาก็รบกวนแก้ไขให้ด้วยก็ดีคะ ขอบคุณมากค่ะ

***เซียงเหมี่ยงฯ
    มีผู้หวังดีไปแอบฝากไฟล์ขยะเอาไว้นะคะ ทางจนท.สแกนเจอก็โดนไปเลย

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ตายล่ะเด้อบัดนี่..บางกะทู้จักว่าภาพต้นฉบับหายไปไสแน่...เสียดายเด้...

Tags for this Thread