รู้เขา รู้เรา ด้วยแผงควบคุมส่วนตัว

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

บ้านมหาโพสต์ รู้เขา รู้เรา ด้วยแผงควบคุมส่วนตัว

วันนี้จะมาแนะนำการรู้จักตัวเองก่อน ที่จะให้คนอื่นมารู้ก่อนเรา มิฉะนั้นแล้วความลับ
    ของท่านอาจจะต้องถูกขโมย ยกตัวอย่างมื้อวานนี้ ทิดคำศรี พีเอ็มมาถามผมว่า
    จะซ่อนการแสดงสถานะ ว่าโสด ไม่โสด ตรงไหน นี้ก็เป็นไปตามสุภาษิตโบราณอีสานที่ว่า
    ควายหาย ค่อยเฮ็ดคอก ผมเจอเคสของพ่อใหญ่ศรี เลยนิ่งเฉยบ่ได้อีกต่อไป
    เพราะอาจซิลุกลามไปฮออดคุ้มสามเสน เพราะทางนั้นแฮ่งมีแต่ผู้หล่อๆ

ที่เราต้องรู้จักว่าเราสามารถปรับการใช้งาน โชว์ ซ่อน เปิด ปิด อนุญาต ไม่อนุญาต ให้ใครเข้าดูข้อมูลของเราได้แค่ไหน
    ทุกอย่างอยู่ในส่วนแผงควบคุมส่วนตัวทั้งหมด ส่วนการปรับแต่งเบื้องต้นให้ ไล่เรียงลงมาทีละเมนู แล้วด้านขวามือเราจะแสดงการตั้งค่า ปรับแต่ง

ตัวอย่างผมเขียนไว้การปรับแต่ง แสดงหัวข้อกระทู้
    วิธีปรับให้หัวข้อล่าสุดอยู่หน้าแรก ของกระทู้ และอื่นๆ

ส่วนการปรับแต่ง วัน เดือน ปีเกิด อายุ โซนเวลา และอื่นๆ ลองปรับดูน่ะครับ
    โดยเฉพาะท่านสแต้ฟ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8
    ส่วนการปรับแต่ง วัน เดือน ปีเกิด อายุ โซนเวลา และอื่นๆ ลองปรับดูน่ะครับ
    โดยเฉพาะท่านสแต้ฟ

ขอบคุณที่เตือนน๊าค๊า หนูยังโสดค๊าบ่มีความลับดอกค๊า อิ อิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

สังคมวัฒนธรรมพี่น้องบ้านมหาคือมิตรภาพ/ความจริงใจ/สุขใจ/ผุกพัน/เปิดเผย/ตรวจสอบได้/ยายมั่นใจว่าได้มอบให้พี่น้อง/ลูกหลานบ้านมหาทุกคนไปนานแล้วและต้องขอขอบคุณทุกดวงใจที่มอบแต่สิ่งดีๆให้ยายตลอดมา ยายขอถือเอาณ......โอกาสนี้เรามาหยิบยื่นความจริงใจให้กันและกันสมัครสมานสามัคคีเป็นหนึ่งเดียวตลอดไป ยายขอขอบคุณดวงใจทุกดวงค่ะ
    ((ซุมโฉดๆทางคุ้มสามเสนกะให้โฉด(โสด)ต่อไปเด้อหน่ายหลายจะแหม่นโฉดคักโฉดแหน่โฉดเบิ้ดคุ้ม อิอิ ))

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    ขอบคุณครับ ผมกะโสดคือกัน บ่ค่อยมีความลับดอก โดยเฉพาะพี่น้องในบ้านมหา คิดว่าบ้านบ่
    ต้องล็อกกะคือสิบ่มีหยังหายดอก อิอิ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    ขอบคุณจ้าอ้าย ของน้องจอยคือสิบ่ปรับยังดอก อิอิอิ ถึกเหมิดแล้ว เปิดเผยเลย :heart:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    สว่นผู้ข้านี่ บ่อมีหยังสิปิดบังดอกเด้อ...5555

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย 5555555555

5555555555 กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สาวเมืองอุดร 5555555555
    ขอบคุณจ้าอ้าย ของน้องจอยคือสิบ่ปรับยังดอก อิอิอิ ถึกเหมิดแล้ว เปิดเผยเลย :heart:

เอื้อยจอย ด.ญ เมรี กะบ่อยากเปลี่ยนแปลงคือกัน ปิดไว้ เพราะว่า อายุยังน้อยยุ

เดียวจะโดนพากผุเยาว์ พะนะ

Tags for this Thread