บึงหนองโคตร งามๆที่ขอนแก่น

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

พบปะพูดคุย บึงหนองโคตร งามๆที่ขอนแก่น

มื้อนี้ผมขับรถออกมาจากที่ทำงาน
    กะเห็นความงามเลียบบึงหนองโคตรขอนแก่นครับ
    แสงแดดก่อนฝนมา ที่ส่องแสงลอดก้อนขี่ฟ้าที่ลอยต่ำ เห็นแล้วกะคิดฮอดพี่น้องบ้านมหาสั่นแล่ว อิอิ
    สายตากะเหลียวหากล้องสั่นตั้ว กดชัตเตอร์ แช๊ะ!!ๆๆๆ บ๊ะ อีกกะน๊า ฮ่าๆๆๆ

ได้ภาพออกมาแบบนี้ละพี่น้อง จักงามบ่ งามดอกครับ เบิ่งเอาเด้อ ฮ่าๆๆ
    ::)::)::)

อยากจัดองค์ประกอบของภาพให้ได้ดีคือมืออาชีพ กะเฮ็ดบ่เป็นครับ
    โปรดชี้แนะข้าน้อยแหน่เด้อครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ รินเมืองร้อยเกิน
    เกษตรวิสัย - ร้อยเอ็ด
    ธรรมชาติสร้างสิ่งสวยงามให้เห็นเสมอ....บ่ต้องตกแต่ง....

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    การถ่ายภาพมันไม่มีกฏเกณฑ์ที่ตายตัวหรอกลุง มันอยู่ที่ความชอบ(ของคนถ่าย) มุมมอง และสิ่งที่อยากให้คนดูเห็นอะไร..

อย่างรูปชุดนี้ขอออกความคิดเห็นนิดนึงนะลุง..นิดเดียว
    เพ็นคิดว่าสิ่งที่ลุงอยากให้คนดูเห็นคือแสงที่ลอดขี่ฟ้า..เพิ่งรู้เหมือนกันว่าเขาเรียกขี่ฟ้า..
    จุดที่แสงอาทิตย์ลอดออกมาลุงลองเอาไปวางบริเวณจุดตัดที่ 3 กดกล้องลงมาอีกนิด..
    เพ็นฝากเป็นการบ้านนะลุง..อิอิ

ข้าฯน้อยก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่องเหมือนกัน..ผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ..

ปล.1 สอนหลานด้วยนะ
    ปล.2 ไปถ่ายคราวหน้า พกหลานไปด้วยก็ดีนะ..
    ปล.3 แซวเล่นหน่ะ ไม่ต้องเขิล เค้าดูไม่ออกหรอกว่าหน้าแดง..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ tonpai
    ป้าดเมืองขอนแก่นบ้านข่อยกะมีหม่องงามนำเขายุตั้วนิ( ย้อนว่าบ่ค่อยได้กลับบ้านกะเลยบ่ฮู้ )

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    สวยงามแท้น้ออ้ายเต็ม สาวๆงามคือบ่ถ่ายมาแนสาวขอนแก่นงามหลายเด้เขาว่าอิอิอิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ภาพแบบนี่ผมเบิ่งบ่อเป็นดอก...แบบ บ่าวจัยว่าคือบ่อจัดมาแน่..555

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เป็นตาไปตั้งวงเหล้าดีแท้บ่าวเต็ม พาคุ้มสามเสนไปจักมื้อแหน่เปรียงให้บ่าวใจเอาเบ็ตไปซิดจักมื้อ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ มันฑนา
    ภาพสวยมากค่ะอ้ายเต็ม เบิ่งแล้วถึงมันสิให้ความรู้สึกเศร้า ๆ แต่ว่า กะโรแมนติกดีค่ะ
    :1-hbd:

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    ภาพสวยจ้า ดีเจเต็มใจ ได้อีกอารมณ์หนึ่งเนาะ

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย 55555555555

55555555555 กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนตระการ... 55555555555
    ภาพแบบนี่ผมเบิ่งบ่อเป็นดอก...แบบ บ่าวจัยว่าคือบ่อจัดมาแน่..555

แบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นั้น คือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พากันมักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หลายน้อc06:

Tags for this Thread