หัวข้อ: เรื่องเล่าเช้านี้ 2

Aok
    Guest

เรื่องเล่าเช้านี้ 2

ในฐานะนักท่องเว็บตัวยง
    ป้ายแบนเนอร์พวกนี้ เป็นอะไรที่ทรมานใจผมอยู่นาน
    ไม่ใช่เพราะผมสนใจหากิ๊กทางนี้หรอก
    แต่อยากรู้ อยากรู้ อยากรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากรู้มันมีอะไรในนั้น
    มันเป็นยังไง มันมีคนมาคุยกับเราจริงๆ เหรอ
    ลึกๆ ในใจก็รู้อยู่แล้วว่าหลอกล่อให้เราเสียค่าโทรไป
    แต่ความอยากรู้มันเกาะกินหัวใจเหลือเกิน
    อยากรู้ว่าโทรแล้วมันเสียวมั๊ย เค้าจะเริ่มทำกับเรายังไง
    แป๊บเดียวเสร็จเลยเหรอ เค้ามีเทคนิคดีอะไร
    ถือดีอะไรมาทำให้เราเสร็จ

แล้วเค้าจะรู้ได้ไงว่าเราเสร็จ

ถ้าเราเสร็จแล้วเราโกหกว่าไม่เสร็จเค้าจะทำไง

เค้าจะแจ้งตำรวจมาจับเรามั๊ย

ถ้าเรากำลังเสียวอยู่ จู่ๆ ตำรวจถีบประตู

เราจะเสร็จตำรวจแทนมั๊ย

พอ!

อยากเสร็จ แต่ไม่กล้าโทร

อายครับอาย
    ใครจะว่าผม**ผมก็ยอม
    เรื่องนี้มันค้างคาใจผมมาแรมปี

แต่ฉบับ Vazzup มีอะไรที่ทำไม่ได้มั่ง

วันนี้ความอยากรู้ก็เลยระเบิด

คว้าโทรศัพท์ แล้วกด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด

ตรูด ตรูด ตรูด

เสียงอัตโนมัติ "สวัสดีค่ะ ..."

กริ๊ก!

ผมวาง

เดี๋ยวๆ

รับไวจังวะ

ยังไม่ได้ตั้งตัว

เอาใหม่

สังเวชตัวเองนิดๆ

ก่อนคว้าโทรศัพท์อีกที

กดใหม่ ตุ๊ดๆๆๆ

ตรูด ตรูด

"สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่..... ที่จะให้คุณรู้จักกับเพื่อนใหม่ๆ...

...โทรนาทีละ 9 บาท ยอมรับกด 1 ....

ตู๊ด !

(ไปแล้ว 9 บาทแรก)

...ขณะนี้คุณเข้าสู่โลกแห่งใหม่ ที่มีเพื่อนรอคุณอยู่....

...ก่อนอื่น ขอแจ้งให้ทราบว่า ถ้าคุณอายุไม่ถึง 18 ปี

เราไม่อนุญาตให้ใช้บริการนะคะ

( คิดในใจ อ้าวตะกี้นายไม่บอกก่อนให้กด 1 วะ อีฉัด)

ถ้าอายุเกิน 18 กดค่ะ...

ตู๊ด!

... อดใจรออีกนิดนึงค่ะ เราขอแจ้งข้อตกลงการใช้บริการก่อนนะคะ

ขณะสนทนาขอให้ใช้คำสุภาพ ...

บลาๆๆๆ...

บลาๆๆ....

ผมมองหาปุ่มกดผ่านขั้นตอนนี้ แต่มันไม่มี

มันพร่ำนานมาก ช้าด้วย

จนถึงตอนนี้ ผมใช้เวลาไปแล้วทั้งหมด 1.30 นาที

ยังไม่เสียวครับ ยังไม่ถึงช่วงเสียวเลย

ถ้ายอมรับแล้ว กด 1 นะคะ

ตุ๊ด!

เปิดโลกใบใหม่ ขณะนี้มีเพื่อนใหม่รอคุณอยู่ในสายแล้วค่ะ ..

(เอามาเลย ได้โลกใหม่มาหลายโลกแล้ว ตอนนี้อยากเป็นโรคแล้ว เร็วๆ)

คุณเป็นผู้ชาย กด 1

(เอ้า!? ยังจะมีหน้ามาถามอีก)

ตุ๊ด

กดอายุของคุณค่ะ

( ........... )

ตุ๊ด ตุ๊ด

(เป็นคนอายุเลขสองหลัก เลยดังสองตุ๊ด)

แต่ก่อนอื่น..

(**!)

เราอยากให้คุณฝากเสียงของคุณเพื่อให้เพื่อนใหม่ได้ฟังก่อนค่ะ

...เมื่อได้ยินเสียงสัญญาณแล้วพูดเลยนะคะ

"สวัสดีครับ ชื่อพีครับ เหงามากอยากคุยด้วย"

(มันกระทันหันมาก นึกชื่อไม่ออก เลยเอาชื่อเพื่อนที่ทำงานไปแอบอ้างก่อน)

ได้รับข้อความคุณแล้ว ฟังเสียงที่คุณพูด กด 1

แต่ถ้าอยากเปลี่ยนข้อความใหม่ กด 2

แต่ถ้าคิดว่าข้อความคุณเจ๋งแล้ว กด 3

เออ เจ๋งแล้ว ฟังแล้วเสียงเหมือนดีเจมาก

ผู้หญิงที่รับสายผมส่วนใหญ่มักเสร็จผมทุกรายล่ะ

ตุ๊ด!

ให้คุณเลือกโหมดที่ต้องการค่ะ

(อะไรอีก อะไรอีก)

กด 1 ห้องไพรเวท บลาๆๆ

กด 2 ห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ บลาๆๆๆ

ฮ่าๆๆๆ **มีขั้นกว่าด้วย

ผมว่า**คนที่มันกด 2 มันต้องเป็นพวก**ๆมาก

แบ่บมือซ้ายยกหูโทรศัพท์ มือขวากำ**อยู่แน่ๆ

**พวกมีปมด้อย

ตุ๊ด !

ขณะนี้คุณอยู่ในหมวดห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ แล้วนะคะ

ขณะนี้มีเพื่อนของคุณอยู่ในสายแล้วนะคะ

(เอาแล้ว เอาจริงๆ เหรอ เราพร้อมหรือยัง เราพร้อมหรือยัง)

ฟังเสียงข้อความก่อนค่ะ

(เป็นเสียงอัตโนมัติเหมือนที่เราฝากข้อความเมื่อกี้)

"สวัสดีค่ะ"

(ผมสะดุ้งสุดตัว หูย! เสียงน่ารัก ปานน้องโฟว์มด)

หากต้องการคุยกับเพื่อนคนนี้ กด 1 ค่ะ

แต่กด 2 หากอยากคุยกับเพื่อนคนอื่นๆ

(ผ่านมาจะ 3 นาทีแล้ว ยังไม่ได้คุย ไม่เลือกแล้ว)

ตุ๊ด

พร้อมแล้วนะคะ ขอให้คุยให้สนุกและอย่าลืมที่จะสุภาพค่ะ

ตรูด~

(หัวใจเต้น ตึกตัก)

ตรูด~

(ตึกตัก กระแอม อ่ะแฮ่มๆ เตรียมพร้อม)

กริ๊ก!!

สาว : "อ่ะโหล สวัสดีค่ะ"

ผม : "......................"

สาว : "โหลๆ"

ผม : ".............." (O___๐")

สาว : "............."

ผม : "กินข้าวยัง"

สาว : ".............. ยังเลย"

ผม : " ชื่อเอกครับ" (ตะกี้บอกชื่อพี โกหกให้เค้าจับได้เห็นๆ)

สาว : "ฝ้ายค่ะ"

ผม : "เล่นโทรศัพท์เหมือนกันเหรอ"

สาว : " ค่ะ"

ผม : "อยู่บ้านเหรอ"

สาว : "อือ กำลังนอนอยู่เลยเนี่ย"

ผม : " .................."

ผม : " อืม งั้นนอนต่อเถอะ ไม่กวนแล้ว"

สาว : "อ้าว!!!!!!!"

วางหูกริ๊ก!

หน้าแดงฉ่า เราทำไรอยู่ เราทำไรอยู่

เสียงคนจริงๆ ด้วย

เสียงน่ารัก ตัวจริงไม่รู้

ผมยังคงความสุภาพบุรุษอยู่เสมอ

ผมไม่อยากรบกวนการนอนเค้าใช่มั๊ย

เค้าต้อง งง แน่ๆ

เค้าต้องสับสนในชีวิต

หลังวางหูแล้วเค้าดำเนินชีวิตยังไงต่อไป

หลังจากพูดอ้าวแล้ว

เค้าจะพูดอะไรต่อจากนั้น

อย่างน้อยต้องคิดในใจ

เราทำไรผิด? เราทำไรผิด?

ใครที่คิดจะใช้บริการนี้

ไม่แนะนำครับ

4 นาที 25 วินาที

45 บาท

"ไม่เห็นเสียวเลยสักนิด"

ไม่เสร็จด้วย

พอ!
    เรื่องเล่าเช้านี้ 2 :D เรื่องเล่าเช้านี้ 2 :)

chief2548
    Guest

Re: เรื่องเล่าเช้านี้ 2

ตุ๊ด ตุ๊ด

(เป็นคนอายุเลขสองหลัก เลยดังสองตุ๊ด)

ขำตรงนี้มั๊กมาก Re: เรื่องเล่าเช้านี้ 2 Re: เรื่องเล่าเช้านี้ 2 Re: เรื่องเล่าเช้านี้ 2

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ขี่ถี่มักม่วน

ขอบคุณที่เตื่อน เป็นบทเรียนราคาแพง

เ กื อ บ ไ ป แ ล้ ว........................

บ่าวสายฟ้า
    Guest

โอ้ ยาวน้อ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ sai

โห ทำไปด้ายไอ้น่ะรึลุ้นแทบตาย Re: เรื่องเล่าเช้านี้ 2 แง่วๆ