เมื่อไร PM จะใช้งานได้

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

เมื่อไร PM จะใช้งานได้

น้องบ่าวมหา ช่วงนี้รู้สึกว่ามีการเปลี่ยนแปลงไปหลายอย่างนะครับ แต่ที่ต้องการคือ อยากให้ปรับปรุงการส่ง PM ด้วยนะครับ ... wanted แฮง ๆ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: เมื่อไร PM จะใช้งานได้

..ต้องรอดูก่อนครับว่าแบนวิทจะรีเฟรสวันไหน....คงไม่น่าจะเกินวันที่ 1 ต.ค.นี้ เพราะถ้าเปิดใช้ก็มีปัญหาแน่นอน ::)
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

เรียน สมาชิกทุกท่านที่ส่ง PM

ช่วงนี้ยังไม่สามารถใช้งาน PM ได้ครับ โดยผู้ส่งสามารถส่งได้แต่ผู้รับไม่สามารถเข้าไปเปิดได้ ...ฉะนั้นขอให้ระงับการส่ง PM ในช่วงนี้ เพราะว่า ส่ง PM ไปแล้วไม่ได้ตอบรับกลับก็ไม่ต้องแปลกใจนะครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

เข้าอ่านบ่อได้เลยครับท่านบ่าวคนเดิม แต่ว่าส่งได้อยู่//แก้ไขแหน่เด้อ ท่าน 8) 8) 8)

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

เอ......เป็นนำหยังน้อ...สงสัยสิพิเศษตะเจ้าของเด้อนิ พีเอมสาวไก่ อ่านได่ส่งได่ ปกติแมะอ้าย ....(เฉพาะ ของมื้อนี้เด้อคะ) Re: เมื่อไร PM จะใช้งานได้ Re: เมื่อไร PM จะใช้งานได้

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มสวีเดน

มาเด้อ

Tags for this Thread