ออฟฟิส สุขสันต์ค่ะ มีปาร์ตี้เล็ก ๆ เลยมีบรรยากาศมาฝากค่ะ

ปาร์ตี้เล็ก ๆ อยู่ออฟฟิสน้องเขม

อาหารเที่ยง จิ้มจุ่มค่ะ

ปาร์ตี้เล็ก ๆ อยู่ออฟฟิสน้องเขม

หนุ่ม ๆ สมาร์ทบล๊อค ค่ะ หล่อบ่หล่อเบิ่งเอาโลดค่ะ ยามกินนี่บ่มีไผ๋ยอมไผ๋เลย

ของคาวแล้วกะตบท้ายด้วยผลไม้ ส่งตรงจากจันทบุรี หน่วยก้านคนปอกทุเรียนเพิ่นค่ะ

ฝ่ายให้กำลังใจกะลุ้นระทึก ได้กินบ่น้อ....

ได้กินจนได้แต่ต้องใช้คนปอกตั้ง 2 คนเลยค่ะ สุดท้ายกะเขยเมืองจันทบุรีปอกจั่งได้กิน