คนมีกรรม - จันทรา เสียงเสน่ห์

คนมีกรรม - จันทรา เสียงเสน่ห์

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

Re: คนมีกรรม - จันทรา เสียงเสน่ห์

แจ่มมากครับ ท่าน (ชื่อเพลงคนมีกรรมเด้อ)ให้ตั้งชื่อเพลงที่หัวข้อ แล้วตามด้วย ชื่อนักร้องเด้อ ครับ 8) 8) 8)

Re: คนมีกรรม - จันทรา เสียงเสน่ห์

ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำ แล้วกระผมจะแก้ไขคับ

Re: คนมีกรรม  -   จันทรา เสียงเสน่ห์ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ +♪มือพิณน้องใหม่+
    ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำ แล้วกระผมจะแก้ไขคับ

ผมด้วย

image_2009
    Guest
    ออกุนเจริญ เพราะมากๆ

Tags for this Thread