ช่วงเวลาชีวิตของคนเรา ใครบ้างทำถูกตลอดเวลา
ตลอดเวลาที่ผ่านมา ฉันมีโอกาสคิดทบทวนเรื่องราวหลายๆอย่าง
ฉันดีใจที่มีโอกาสพบเธออีกครั้ง แม้จะในฐานะที่ต่างออกไป
ฉันคงกลับไปแก้อดีตไม่ได้ แต่จะไม่มีวันซ้ำรอย

เธอสบายดีไหม ชีวิตเป็นไงบ้าง
มีข้าวของเธอหลายอย่าง บางทีเธออาจใช้
ตอนนี้ฉันกำลังแย่ แต่ก็สบายดีไม่เป็นไร
เธอหล่ะสบายดีไหม คนดี

ตอนเธอไม่อยู่ใหม่ๆ ฉันก็เกือบตายเหมือนกัน
พูดไปก็แค่นั้น..เพราะตอนนี้ฉันไม่เป็นไร
แล้วนี่เธอกำลังจะไปไหน หรือตั้งใจผ่านมา
ยังไงก็ช่าง ฉันก็ยังดีใจอยู่ดี