หัวข้อ: ข่าวดี ๆ บ. เวสเทิร์น ดิจิตอล รับสมัครพนักงานกว่า 5000 อัตรา

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว

ข่าวดี ๆ บ. เวสเทิร์น ดิจิตอล รับสมัครพนักงานกว่า 5000 อัตรา

ข่าวดี ๆ บ. เวสเทิร์น ดิจิตอล รับสมัครพนักงานกว่า 5000 อัตรา
    ข่าวดีสำหรับผู้หางานครับ...
    เพิ่งฟังข่าววิทยุ มื่อนี่ทาง FM 95 ลูกทุ่งมหานคร...
    บริษัท เวสเทิร์น ดิจิตอล จำกัด บริษัท ผลิต ฮาร์ดดิสค์ไดรฟ์ ยักษใหญ่...
    หลังจากที่ประสบปัญหา ช่วงเศรฐกิจบ่ดี ได้จ้างพนักงานออกงานบางส่วน(เพื่อนรักเซียงเหมี่ยงฯ กะหนึ่งในนั้น)...
    ขณะนี้ทางบริษัท ต้องการรับสมัครพนักงานเพื่อกลับมาดำเนินธุรกิจต่อ ตำแหน่งที่ต้องการคือ
    1.วิศวกร 120 อัตรา
    2.ช่างเทคนิค 200 อัตรา
    3.เจ้าหน้าที่ฝ่ายวางแผนการผลิต 25 อัตรา
    4.เจ้าหน้าที่ฝ่ายจัดซื้อ 10 อัตรา
    5.พนักงานฝ่ายผลิต มากกว่า 5,000 อัตรา

เซียงเหมี่ยงฯ เองกะเคยเฮ็ดงาน อยู่ที่นี่ก่อนที่ จะมาเฮ็ดงานเมืองลาว ถือได้ว่าเป็น บริษัทใหญ่ สวัสดิการดีเป็นอันดับต้น ๆ เลยทีเดียวครับ
    สำหรับ พี่น้องที่มองหางาน กะลองไปสมัครครับ สำนักงาน อยู่ ที่นิมคม อุตสาหกรรม บางปะอิน และ นิคมอุตสาหกรรม นวนคร
    ลองโทรฯ สอบถามรายละเอียดกันเบิ่งครับผม
    035279367-68-69

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ขอบคุณหลายๆจ้า ว่าสิไปสมัครแม่บ้านเพิ่นสิรับบ่น่อ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    ถือเป็นข่าวดีสำหรับผู้กำลังเลาะหางานเนาะจ้า
    ฟ้าวๆๆไปสมัครเด้อจ้า..../////////////////

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    ถิอว่าเป็นข่าวที่ดีเนาะครับอ้ายเซี่ยงเพราะช่วงนี้คนบ้านเฮากะซิว่างงานหลายยุครับพี่น้องไผบ่อทันใด่งานกะฟ้าวๆๆเด้อครับ ขอเป็นกำลังแรงใจให้เด้อครับสู้ๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลาวสวิส
    กะนับว่าเป็นข่าวดีอิหลีเนาะค่ะ.....

ศึกษาหาความรู้
    โรงงานนี้ดีคับผมกะเคยทำอยู่นี่มาก่อน(เมื่อ3ปีก่อน)สวัสดิการดีคับเบี้ยขยันวิกละ300ค่าแรงเมื่อก่อน300กว่าต่อวันโอทีบังคับทำวันละ12ชั่งโมงมี2กะ3ทีมวันหยุดค่าแรง2เท่าตก700กว่าต่อวันแล้วยังมีการรับสมัครภายในด้วยอายุงานไม่ต่ำกว่า6เดือนมีรถรับส่งมากมายแทบทุกสายมีชุดพนักงานให้2ชุดสิ้นปีมีการจับรางวัลช่วงสงกรานต์มีคอนเสิร์ทที่อิมแพคทุกๆ3เดือน(ทุกๆไตรมาส)จะมีเงินให้คือเงินปิดวิกอื่นๆอีกมากมายนี่แค่พนักงานฝ่านผลิตนะคับโรงงานนี้เป็นโรงงานอันดับต้นๆที่ใครๆก้ออยากทำ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวอิง
    ดีแท้น้อ.. จังซี่ไปสะมักแล้วเด้อ.. .

Tags for this Thread