ลำเรื่องลีลาวดี 8 ตอนอวสาน คณะประถมบันเทิงศิลป์

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ security182

ฟังเพลงจากเว็บ 4shared ลำเรื่องลีลาวดี 8 ตอนอวสาน คณะประถมบันเทิงศิลป์

รอสักครู่ เครื่องเสียงจะโชว์ แล้วกดปุ่ม Play เพื่อฮับฟังหมอลำม่วนๆขะน้อย
    ลำเรื่อง ลีลาวดี 8 คณะประถมบันเทิงศิลป์

จบบริบูรณ์

เนื้อหาอาจมีลิขสิทธิ์ ที่มา : http://www.4shared.com/embed/342418953/76575e3f
    กดปุ่ม Play เพื่อรับฟังเสียงลำ

คลิกที่นี่เพื่อรับฟังตอนที่ 1
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย security182; 29-11-2010 at 13:19. เหตุผล: แก้ไขลิ๊งก์ฝากไฟล์ใหม่ครับ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    ตามมาฟังลำจ้า....ขอบคุณน่ะค่ะที่นำมาฝาก

ขอบคุณหลายๆ เด้อคับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ punlap
    หมอลำเบิ่งบ่ได๋ดอก .....อัปเข้าใหม่..แน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ขอบฟ้า

รอบยิ้มพิมใจ

ธุจ้า ขอบคุณมากๆๆจ้า....ม่วนๆๆๆหลายจ้า ฟังยามใดกะม่วนคือเก่า...ฮิ้วววววววว tim:tim::1-:1- จบแล้วบาดนิ อิอิ ลงฮ้านก่อนเด้อจ้า..

ขอบคุณหลายเด้อครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มยโสธร
    สุดยอดมากๆๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลาวดีน้อย
    บล็อก
    3
    ขอบคุณหลายๆๆจ้า ที่เอามาให้ฟังค่ะ ม่วนดีจ้าเศร้านำจ้า............

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกทุ่งคือสายเลือด
    บ้านฝาง อ.กระนวน จ.ขอนแก่น-เชียงใหม่

รอบยิ้มพิมใจ

c06::1-tim::em01)ขอบคุงหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเด้อคับ

มาดันกระทู้ครับ ขอบคุณหลายเด้อครับ กับการรอคอย

ได้ฟังชะที ตอนแรกกดฟัง หาตอน 3-4-8 หาย ตอนนี้ได้ฟังครบแล้วครับ

Tags for this Thread