เข้ากล่องขอเพลงไม่ได้ หรือเข้าได้แต่พิมพ์ไม่ได้

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เข้ากล่องขอเพลงไม่ได้ หรือเข้าได้แต่พิมพ์ไม่ได้

[COLOR="Blue"][SIZE="4"] กะเป็นอีกวิธีหนึ่งครับสำหรับการแก้ไขปัญหาเบื้องต้นสำหรับแฟนห้องขอเพลงบ้านมหา
    หรือพ่อยก แม่ยกดีเจบ้านมหา ที่ซิเข้าไปพบปะพูดคุย ขอเพลงจากดีเจหนุ่มหล่อ สาวสวย
    ผู้ได่เข้าได้ปกติกะอย่าเพิ่งรำคาญคนเข้าบ่ได้เด้อครับ เพราะเพิ่นกะได้แต่นั่งเบิ่งโตหนังสือแล่น

คือว่านั้นละครับ แฟนเพลงเข้าไปขอได้ แต่ดีเจเข้าบ่ได้กะบ่มีความหมายอิหยัง เพราะบ่สามารถ
    ตอบโต้กับแฟนเพลงได้ จนเฮ็ดให้การติดต่อสื่อสารบ่สำเร็จ สำหรับวิธีที่นำมาให้ทดลองนี้
    เป็นการปรับแต่งที่โปรแกรมดูเว็บ หรือที่เขาเอิ่นว่าเว็บเบราว์เซอร์(บ่แม่นโง่เด้) อาจซิเป็น
    IE ไออี อินเทอร์เน็ตเอกซ์พลอเรอร์ หรือ Firefox มอซิลลา ไฟร์ฟอกซ์ ผมเขียนแนะนำมาสองอย่างก่อน
    ย่านมันใช้บ่ได้

มาเบิ่งครับสำหรับวิธีการอนุญาตให้เว็บที่เฮาเข้าใช้งานประจำสามารถทำงานได้เต็มที่

การปรับแต่งในโปรแกรม IE

การปรับแต่งในโปรแกรม Firefox

ทั้งหลายทั้งปวงวิธีนี้บ่สามารถใช้งานได้ 100 % หาก ไอซีที ทำการบล้อกระบบกล่องขอเพลง
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ security182
    เข้าใช้งานได้ปกติครับ
    มื้อนี้ ยาม ล้างเครื่องใหม่ ก่อนฟอร์แมต หลังฟอร์แมต ก็ใช้งานได้ปกติดีครับ
    ขอบคุณครับท่าน วมต.บ้านมหาดอทคอมครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    thank you very muchn ขอบคุณหลาย ๆ เด้อครับ ที่มาช่วยเปิดทางสว่างให้ข้าน้อย

เรื่องคอมพิวเตอร์ และไอที ยอมรับว่า โง่ เซ่อ บ้า จริง ๆ ครับ มึนตึ๊บ ฮ่า ๆ ๆ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 20-07-2009 at 00:15.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    ของคนภูไท ไอซีที เซาบล๊อกแล้ว(ของหมู่กะเซาบล๊อกคือกัน บ่แน่ใจว่าสิทั้งหมดรึบ่)เข้าได้ปกติครับ

ฅนภูไทได้สอบถามสมาชิกที่โดนไอซีทีบล๊อก ตอนนี้เข้าได้ปกติทุกคนแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฅนภูไท; 20-07-2009 at 02:38.

Tags for this Thread