หัวข้อ: ขอบคุณความรักที่ยิ่งใหญ่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์

รอบยิ้มพิมใจ ขอบคุณความรักที่ยิ่งใหญ่

ขอบคุณสำหรับความรักที่ยิ่งใหญ่
    ที่ทำให้เรามีวันนี้ขึ้นมา
    แค่สองมือน้อยๆที่เฝ้าถนอมกล่อมเกลี้ยงเลี้ยงเรามา
    แม้จะไม่ได้ดีอะไรนักหนาแต่เราก็รับรู้ว่าแม่ทำด้วยใจ
    ใจที่รัก อยากเห็นเราได้ดี
    มาถึงวันนี้วันที่ลูกประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน
    ขอบคุณมากจริงๆ พระคุณนี้ไม่สามารถตอบแทนได้
    และลูกคนนี้ก็จะเป็นคนดีของแม่ตลอดไป
    ..........รักแม่นะคะ......................

ขอบคุณความรักที่ยิ่งใหญ่

ขอบคุณความรักที่ยิ่งใหญ่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนอนชาเขียวโออิชิ; 13-08-2009 at 22:12.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    "แต่ลูกคนนี้ก็จะเป็นคนดีของแม่ตลอดไป"
    :g-

ฝากบอกคุณแม่ด้วยนะครับว่า คุณแม่มีลูกสาวที่ดี ขอให้รักษาความดีนี้เหมือนเกลือรักษาความเค็มครับ :heart:

รักแม่ที่สุดในโลกจ้า....จุ๊บ ๆๆๆ

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา

เรื่องฮิตน่าอ่าน

"แต่ลูกคนนี้ก็จะเป็นคนดีของแม่ตลอดไป"
    คุณแม่โชดดีจริงๆครับ ที่มีลูกสาวเป็นคนดี

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์
    แหะๆๆพิมพ์ผิด

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    สวัสดีจ้าน้องหนอน ความรักที่ยิ่งใหญ่หาไม่ได้จากคนอื่นนะคะน้องหนอน

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ทั้งน่ารัก ทั้งเป็นคนดี แบบนี้น่าอิจฉาคุณแม่เนาะครับ
    น้องหนอนชาเขียวสาวปะคำคนตะฮัก อิอิ

Tags for this Thread