หัวข้อ: Speed Test Internet

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน Speed Test Internet

Speed Test Internet มาทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ตของเราดีกว่าครับ

ว่าความเร็วของเราตรงตามแพคเกจที่เสียเงินค่าเช่าหรือไม่ เพื่อใช้เป็นข้อพิจารณา
    ในการวิเคราะห์การเข้าชมเว็บไซต์ในไทย หรือต่างประเทศ สำหรับผู้ที่อยู่ในประเทศไทย
    การโหลดหน้าเว็บในประเทศ และเว็บนอก มีข้อเปรียบเทียบในการโหลด
    ทดสอบสำหรับผู้ใช้งานที่อยู่ในประเทศไทย

ที่มา : www.speedtest.or.th/speedtest.php

ทดสอบสำหรับผู้ที่อยู่ต่างประเทศ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ครูโนช
    ขอบคุณครับ ในโฆษณาบอกว่าแฮงสุดๆๆ ทดสอบได้แค่ เมกกว่าๆ..ครับ พี่น้องคร้าบบบบบ.............:1-

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    ได้เคิ่งเดียวนึงจ้า แล้วเฮ็ดจั่งได๋จั่งสิเร่ง หรือรีดให้ได้หลายกว่าเก่าจ้า
    ขอบคุณน่ะค่ะอ้ายบ่าวที่เอาข้อมูลมาฝากจ้า....

Tags for this Thread