หัวข้อ: เกือบเสียตัวให้น้องสาวแฟน‏

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

พบปะพูดคุย เกือบเสียตัวให้น้องสาวแฟน‏

ผมกับแฟนคบกันมาได้ปีกว่าแล้ว และเราตัดสินใจที่จะแต่งงานกัน …
    พ่อแม่ของผม คอยช่วยเหลือเราในทุก ๆ ทางเพื่อนๆก็ล้วนแต่ให้กำลังใจ
    ส่วนแฟนของผมน่ะเหรอ ? เธอเป็นความฝันของผมเลยล่ะ
    แต่มันมีอยู่อย่างนึง ที่รบกวนจิตใจผมเหลือเกิน
    ให้ตายเถอะ… สิ่งเดียวสิ่งนั้นก็คือ
    น้องสาวของแฟนผมนั่นเอง!!

เธออายุ 21 ปี และชอบนุ่งมินิสเกิร์ตฟิตเปรี๊ยะตัวสั้นจู๋
    เวลาที่เธอเข้ามาใกล้ๆ ผม..
    เธอมักจะชอบก้มตัว ให้ผมได้แอบเห็นกางเกงในของเธอทุกที
    ผมรู้ว่าเธอจงใจ.. เพราะไม่เคยเห็นเธอทำอย่างนี้กับใครเลย

มีอยู่วันนึง น้องสาวแฟนผม ก็โทรมาหาผม…
    และขอให้ผมไปช่วยเช็คการ์ดแต่งงานที่บ้าน
    พอผมไปถึง จึงได้รู้ว่า…. เธออยู่บ้านคนเดียว!!
    เธอกระซิบที่ข้างหูผม ว่า…

อีกไม่นานผมก็จะแต่งงานกับพี่สาวของเธอแล้ว
    เธอเองมีความรู้สึกและความต้องการบางอย่างที่เธอเอาชนะมันไม่ได้
    และเธอไม่ต้องการจะเอาชนะความรู้สึกนั้นด้วย..
    เธอบอกว่าเธออยากจะมีอะไรกับผม!!!
    แค่ครั้งเดียวเท่านั้น..
    ก่อนที่ผมจะแต่งงานและใช้ชีวิตร่วมกับพี่สาวเธอ

ผมช็อคไปเลย พูดอะไรไม่ออกแม้แต่คำเดียว
    เธอบอกว่า…
    เธอจะขึ้นไปรอข้างบนห้องนอน
    ถ้าผมอยากจะให้มันเป็นไปอย่างที่เธอว่าก็ให้ตามเธอขึ้นไป
    ผมนิ่งอึ้งไปหมด และมองเธอก้าวขึ้นบันได้ไป
    พอเธอขึ้นไปถึงขั้นบนสุด….
    เธอก็ถอดกางเกงชั้นในออกแล้วโยนมันลงมาข้างหน้าผม!!
    ในวินาทีนั้นเอง ผมลุกขึ้นยืน…
    และรีบเปิดประตูบ้านออกไป เดินตรงไปที่รถทันที

สิ่งที่ผมพบ คือ ว่าที่พ่อตาของผมกำลังยืนอยู่ข้างนอกบ้าน….
    ดวงตาของเขาเอ่อล้นไปด้วยน้ำตา
    เขาเข้ามาสวมกอดผม และพูดว่า….

“ พวกเราดีใจเหลือเกินที่คุณผ่านการทดสอบครั้งนี้มาได้
    เราคงหาคนที่ดีกว่านี้ให้ลูกสาวของเราไม่ได้อีกแล้ว ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวของเรา ”

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า……..
    จงเก็บถุงยางไว้ในรถของท่านเสมอ!!
    --
    ที่มา FW:mail

หึยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ซะงั้น 55555555555555555555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ sarate_n
    จะดีใจหรือเสียใจแทนว่าที่เจ้าสาวดีเนาะจ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    บ่เป็นหยังดอกครับ แต่งงานแล้ว จั่งค่อยว่ากันใหม่เด้อ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    โห ลุ้นแทบแย่เลย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ commo
    ไอ๊หย่า...ถ่าเป็งอั๊วะหล่ะ ซี๊เลี้ยว เพราะอั๊วะม่ายเคยพกถุงยาง พกแต่ถุงปั๊กกะติ๊ก อิอิอิ...พ่อเฒ่าหนี่กะซ่างเฮ็ดเนาะ ถ่าเป็นผู่ข่าหล่ะ อั๊วะยอมตาย อิอิอิ...ฮี๊วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว....