มีนักธุรกิจคนหนึ่ง รวยมากมีเงินมากมายก่ายกองล้นฟ้า มีชีวิตที่มีความสุขแสนสบายและมีภรรยา สุดแสนที่จะน่ารักคอยเอาใจ พอถึงเวลาเครียดขณะทำงานหรือคิดถึงทีไร ก็จะโทรกลับไปคุยกับภรรยาสุดที่รักที่คฤหาส ทุกครั้ง อยู่มาวันหนึ่ง นักธุรกิจก็ใด้โทรกลับไปหาภรรยาเช่นเคย
นักธุรกิจ // Hello "" ขอสายคุณผู้หญิงหน่อย
สาวใช้ // สวัสดีค่ะ เอ่อ...อ่า...อื่ม........
นักธุรกิจ // ทำไม'' เกิดไรขึ้นกับคุณผู้หญิงบอกมา....เดี๋ยวนี๊....
สาวใช้ // เอ่อ...คือ ... ว่า...เอ่อ...
นักธุรกิจ // ถ้าเธอบอกฉัน...จะเขียนเช็คให้เธอ 10 ล้านเดี๋ยวนี๊เลย..
สาวใช้ // เอ่อ..คือ คคะ คะอะ ...คุณผู้หญิงพาผู้ชายขึ้นไปนอนกกบนห้องคุณผู้ชายค่ะ
นักธุรกิจ // เมื่อได้ยินดังนั้นด้วยความโมโหสุดแค้น ........
เธอทำอะไรให้ฉันอีกอย่างแล้วฉันจะให้เงินเธออีก 20 ล้าน
สาวใช้ // ค่ะ คะ ด้ายค่ะ
นักธุรกิจ // เธอขึ้นไปบนห้อง ฉันก่อนเดี๋ยวนี๊เลย
สาวใช้ // ค่ะ แล้วงัยต่อค่ะ
นักธุรกิจ // เดินไปที่โต๊ะทำงานฉันแล้ว หยิบ ปืนในลิ้นชักออกมา
สาวใช้ // ใหนค่ะคุณผู้ชาย ไม่เห็นมีเลย
นักธุรกิจ // หาดีๆ สิไม่ซ้ายก็ขวาแหละ
สาวใช้ // ค่ะๆๆๆ เจอแล้วค่ะ แล้วไงต่อค๊ะ
นักธุรกิจ // เธอเดินไปที่ห้องนอน ฉันแล้วยิงมันให้ "ตาย" ทั้งคู่ แล้วฉันจะเขียนเช็คให้เธออีก 50 ล้าน
สาวใช้ // ค่ะ ได้ค่ะ ....เธอเปิดประตูห้องพร้อม..กับเสียง...ปั๊งๆๆๆ
สาวใช้ // เรียบร้อยแล้วค่ะคุณผู้ชาย แล้วเอาไงต่อค๊ะ
นักธุรกิจ // งั้นเธอเอาศพทั้งคู่ โยนลงไปที่สระน้ำหน้าคฤหาส น๊ะ ทำเหมือนฆ่ากันตายชิงทรัพย์ อำพรางคดีไว้
สาวใช้ // เอ่อ.....คุณผู้ชายค๊ะ ..คื่อว่า คฤหาสเราไม่มี สระน้ำนี่ค๊ะ...
นักธุรกิจ // เอ่อ...ขอโทษครับแล้วที่นั่นที่ไหนครับ
สาวใช้ // อ้าวก็คฤหาสน์ สุขสบาย ไงค๊ะ
นักธุรกิจ // เอ่อ...ขอโทษครับ โทรผิด...ตู๊ด....ตู๊ด............

ซวยมั๊ยล่ะ 5555555555...........

--
ที่มา FW:mail