หัวข้อ: 7 วันที่ฉันคิดถึงเธอ เรื่องราวของคนเน่า ๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แรงใจ

7 วันที่ฉันคิดถึงเธอ เรื่องราวของคนเน่า ๆๆ

20 กันยายน 2552

7 วันที่ได้รู้จักกับเทพอสูร ...เป็น 7 วันที่ แสนจะมีความสุข และความลับก็ถูกเปิดเผย เรื่องราวเน่า ๆ ของคนเน่า ๆ ถามว่าฟ้าใสเสียใจไหม แน่นอนจ้า เสียใจแต่ก็ดีใจที่ได้บอกทุกอย่างกับเทพอสูร ถึงแม้ว่าจะได้รับความยืนยันจากเทพอสูรที่มีให้ ว่า ยังคิดถึงคือเก่า แต่ฟ้าใสคิดว่ามันคงไม่เต็มร้อยหรอกนะ

แต่ถึงอย่างไรฟ้าใสก็ยังคงคิดถึงและขอบคุณเทพอสูรที่แวะมาเติมแรงใจให้กับคนเน่า ๆ อย่างฟ้าใส ซึ่ง คงต้องเน่าไปอย่างนี้ไม่รู้จะเมื่อไหร่ ถึงจะหายเน่าเสียที ขอบคุณนะคะกับความคิดฮอดและความหวังดี ซึ่งต่อไปนี้ ไม่รู้จะเป็นอย่างไร

ขอบคุณที่ยังรักกัน

ฟ้าใส :heart: เทพอสูร

ฟ้าใส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แรงใจ; 20-09-2009 at 15:29.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แรงใจ
    ชีวิตเน่า ๆ ของคนเน่า ๆ ก็อย่างนี้แหละจ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เมื่อไหร่ฟ้าใสกับเทพอสูร ได้แต่งงานกัน ก็บอกนะครับ โลกไซเบอร์มักเกิดสิ่งที่ไม่คาดหวังเสมอ

แต่สำหรับ พล พระยาแล ไม่เคยเชื่ออะไรง่าย ๆ ถ้าไม่ได้สัมผัสตัวเป็น ๆ ครับ ขอบอก ๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์
    ขออวยพรให้พี่ๆทั้งสองคน
    สมหวังในความรักนะคะ สู้ๆๆจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ขอให้สมหวังในสิ่งที่คิดไว้เด้อ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    ป้าขอเป็นกำลังใจให้ หลานทั้งสองคนมีอนาคต

ที่ยืดยาวไปไกล ขอให้รักกันไปจน นานเท่า นาน

ช่วงเวลาที่ดีที่สุดจ้า...ถึงจะเป็นแค่นาทีเดียวหากได้รู้จักเธอก็เป็นเวลาที่ดีที่สุดแล้วจ้า ฟ้าใสจ๋า

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    เค้าเชื่อน่ะฟ้าใส
    ทุกวันนี้ เพราะเราเองก็เคยหลงรักตัวหนังสือ
    ดีใจ เสียใจ ร้องไห้ กับตัวหนังสือในโลกไซเบอร์
    เมื่อทั้งสองฝ่ายสามารถสัมผัสความรู้สึกดีๆของกันและกันได้
    เมื่อนั้น...เราจะเข้าใจ หัวใจตัวเรามากขึ้น...

เป็นกำลังใจให้จ๊ะ ขอให้ฟ้าใสสมหวังนะจ๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เพ็นนี; 21-09-2009 at 11:58.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    จะขัดใครไหม ถ้าพี่แจ่มใสคนนี้จะบอกว่า รักกันก็ดีแล้ว แต่ก็ขอให้ถอยออกมาก้าวหนึ่ง มองเหตุการณ์จริง ๆ มองอย่างเปิดหู เปิดตา เตรียมตัวเตรียมใจ ไม่มีอะไรแน่นอน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา
    ความรักเป็นสิ่งที่สวยงามมีคนรักดีกว่ามีคนชังเนาะค่ะ

รักกันหลายๆเด้อค่ะ คนเราชีวิตมันสั้น รักกันใว้ดีกว่า

คนเรามีบุญวาสนานะถึงได้มาเจอและรู้จักกัน :heart:

Tags for this Thread