หัวข้อ: ผู้หญิงข่มขืนผู้ชายก็ผิดกฎหมาย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ทำงานที่อำเภอพรเจริญ จ.หนองคาย

ผู้หญิงข่มขืนผู้ชายก็ผิดกฎหมาย

ตามประมวลกฎหมายอาญา มาตรา ๒๗๖
    วรรคแรก ผู้ใด(ผู้หญิง หรือผู้ชาย) ข่มขืนกระทำชำเราผู้อื่น(ผู้หญิง หรือผู้ชาย)
    โดย........
    วรรคสอง การกระทำชำเราตามวรรคหนึ่ง หมายความว่าการกระทำเพื่อสนอง
    ความใคร่ของผู้กระทำโดยการใช้อวัยวะเพศของผู้กระทำ กระทำกับอวัยวะเพศ
    ทวารหนัก หรือช่องปากของผู้อื่น หรือการใช้สิ่งอื่นใดกระทำกับอวัยวะเพศหรือ
    ทวารหนักของผู้อื่น
    วรรคสาม....
    จะเห็นได้ว่า หากผู้หญิงใช้อวัยวะเพศของตน กระทำต่อ อวัยวะเพศของผู้ชาย
    ทวารหนัก หรือ ช่องปากของผู้ชาย ผิดข่มขืน
    หากผู้หญิงใช้ของปลอม ต้องกระทำเฉพาะ อวัยวะเพศชายและทวาร
    หนัก เท่านั้น
    แต่ผู้ชายต้องไม่ยินยอม นะซิบอกให้

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ขอบคุณอ้ายบุญมีครับ มีประโยชน์ดีหลาย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวจัย
    ขอบคุณอ้ายบุญมีครับ มีประโยชน์ดีหลาย
    ถามบ่าวจัยแหน่เถาะครับในฐานะเป็นผู้ชายอกสามศอก
    ถ้าโดนข่มขืนสิไปฟ้องศาลหรือสิไปยอมความ
    ในเมื่อสังคมปี้นท้อง(กลับกัน)

มันสิมีบ่น้อคับ แนวนี้แมะ ข่อยว่าขั่นมีคือสิดังคักเนาะ อิอิอิ
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ผมว่าเรื่องแบบนี้ ต้องมีแน่ๆ แต่ผุชายเผิ่นคิดว่าบ่ขาดทุน ดีบ่ดี เถื่อหน้าอาจสิได้กำไร
    กะเลยบ่แจ้งความเอาเรื่องกับผุหญิง อิอิ ซั่นดอกวา...

:l-:l-:l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวนิติกร
    ฝากเตือนไปยัง แม่ปลาช่อนทั้งหลาย หากกระทำกับเด็ก ซึ่งยังไม่บรรลุนิติภาวะ ยังไม่รู้ผิดชอบ อาจโดนข้อหา "พรากผู้เยาว์" อีกกระทงหนึ่งด้วย นะครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ขอเป็นความรู้ด้วยคนเด้อ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    หากผู้หญิงใช้ของปลอม ต้องกระทำเฉพาะ อวัยวะเพศชายและทวาร
    หนัก เท่านั้น

ไม่ทราบว่า หากผู้ชายใช้ของปลอม ต้องกระทำเฉพาะอวัยวะเพศหญิงและทวารหนัก
    ด้วยหรือเปล่าครับ

โอ้ยยยย คือยากแถะหือ กฎหมายนี่แมะ อิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pcalibration
    ถามบ่าวจัยแหน่เถาะครับในฐานะเป็นผู้ชายอกสามศอก
    ถ้าโดนข่มขืนสิไปฟ้องศาลหรือสิไปยอมความ
    ในเมื่อสังคมปี้นท้อง(กลับกัน)
    เป็นผมบ่แจ้งครับ มีแต่สิบอกว่าเอาอีกเอาอีกฮ๋าๆๆๆๆๆๆ

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวจัย
    เป็นผมบ่แจ้งครับ มีแต่สิบอกว่าเอาอีกเอาอีกฮ๋าๆๆๆๆๆๆ

บ่าวจัยโตจริงต้องขอสอง อิอิ