หัวข้อ: .ซวยคัดว่าชั้น.

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

พบปะพูดคุย .ซวยคัดว่าชั้น.

มีนักธุรกิจคนหนึ่ง รวยมากมีเงินมากมายก่ายกองล้นฟ้า มีชีวิตที่มีความสุขแสนสบายและมีภรรยา สุดแสนที่จะน่ารักคอยเอาใจ พอถึงเวลาเครียดขณะทำงานหรือคิดถึงทีไร ก็จะโทรกลับไปคุยกับภรรยาสุดที่รักที่คฤหาส ทุกครั้ง อยู่มาวันหนึ่ง นักธุรกิจก็ใด้โทรกลับไปหาภรรยาเช่นเคย
    นักธุรกิจ // Hello "" ขอสายคุณผู้หญิงหน่อย
    สาวใช้ // สวัสดีค่ะ เอ่อ...อ่า...อื่ม........
    นักธุรกิจ // ทำไม'' เกิดไรขึ้นกับคุณผู้หญิงบอกมา....เดี๋ยวนี๊....
    สาวใช้ // เอ่อ...คือ ... ว่า...เอ่อ...
    นักธุรกิจ // ถ้าเธอบอกฉัน...จะเขียนเช็คให้เธอ 10 ล้านเดี๋ยวนี๊เลย..
    สาวใช้ // เอ่อ..คือ คคะ คะอะ ...คุณผู้หญิงพาผู้ชายขึ้นไปนอนกกบนห้องคุณผู้ชายค่ะ
    นักธุรกิจ // เมื่อได้ยินดังนั้นด้วยความโมโหสุดแค้น ........
    เธอทำอะไรให้ฉันอีกอย่างแล้วฉันจะให้เงินเธออีก 20 ล้าน
    สาวใช้ // ค่ะ คะ ด้ายค่ะ
    นักธุรกิจ // เธอขึ้นไปบนห้อง ฉันก่อนเดี๋ยวนี๊เลย
    สาวใช้ // ค่ะ แล้วงัยต่อค่ะ
    นักธุรกิจ // เดินไปที่โต๊ะทำงานฉันแล้ว หยิบ ปืนในลิ้นชักออกมา
    สาวใช้ // ใหนค่ะคุณผู้ชาย ไม่เห็นมีเลย
    นักธุรกิจ // หาดีๆ สิไม่ซ้ายก็ขวาแหละ
    สาวใช้ // ค่ะๆๆๆ เจอแล้วค่ะ แล้วไงต่อค๊ะ
    นักธุรกิจ // เธอเดินไปที่ห้องนอน ฉันแล้วยิงมันให้ "ตาย" ทั้งคู่ แล้วฉันจะเขียนเช็คให้เธออีก 50 ล้าน
    สาวใช้ // ค่ะ ได้ค่ะ ....เธอเปิดประตูห้องพร้อม..กับเสียง...ปั๊งๆๆๆ
    สาวใช้ // เรียบร้อยแล้วค่ะคุณผู้ชาย แล้วเอาไงต่อค๊ะ
    นักธุรกิจ // งั้นเธอเอาศพทั้งคู่ โยนลงไปที่สระน้ำหน้าคฤหาส น๊ะ ทำเหมือนฆ่ากันตายชิงทรัพย์ อำพรางคดีไว้
    สาวใช้ // เอ่อ.....คุณผู้ชายค๊ะ ..คื่อว่า คฤหาสเราไม่มี สระน้ำนี่ค๊ะ...
    นักธุรกิจ // เอ่อ...ขอโทษครับแล้วที่นั่นที่ไหนครับ
    สาวใช้ // อ้าวก็คฤหาสน์ สุขสบาย ไงค๊ะ
    นักธุรกิจ // เอ่อ...ขอโทษครับ โทรผิด...ตู๊ด....ตู๊ด............

ซวยมั๊ยล่ะ 5555555555...........

--
    ที่มา FW:mail

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ซื่อมีกะบ่เอิ้นน้อ ชอบเอิ้นคุณผู้หญิง คุณผู้ชาย คนใช้กะสิจำบ่ใด้บ้อน้อ เสียงเจ้านายตะของ 55555

ตายล่ะ สาวใช้จำเสียงเจ้านายไม่ หึยยยยยยยยยยยยยย ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ขอบฟ้า

พบปะพูดคุย

ฮ่า ฮ่า ฮ่า + นี้ล่ะเกิดเป็นสาวใช้..เจ้านายใช้เฮ้ดหยังกะก้มหน้าก้มตาเฮ้ดโลด ซวยบ่ล่ะบาดนิ อิอิ :l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ทิดยุทธ ลูกพญาแล
    พอดีคุณนายบ้านนี่ซื่อหน่อยครับ สาวรับใช้เลยบ่เอ่ะใจ ซวยโลดtim: