หัวข้อ: วันนี้อย่าลืมดู Manchester United เจอ Stoke City

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4

วันนี้อย่าลืมดู Manchester United เจอ Stoke City

วันนี้ 26 กันยายน
    Manchester United เจอ Stoke City น่ะค่ะ
    3 ทุ่มเด้อจ้า

วันนี้อย่าลืมดู  Manchester United เจอ Stoke City

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนไกลบ้าน2009
    คู่เล็กเกินไปทรูสปอร์ตไม่ถ่ายดอกครับคู่นี้555+(ล้อเล่นเด้อครับ)อย่าลืมดูเชลซี/วีเเกนด้วยนะครับทรูสปอร์ต5ถ่ายทอดสด3ทุ่มเหมือนกันๆๆๆๆ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    มื้อนี้มีแตะหลายคู่เนาะครับ มักคู่ใด๋กะซ่อยลุ้นค่อยเชียร์เด้อครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    5555+++ผลมาแล้วจ้า แมนฯ ยูไนเต็ด 2 ชนะ 0 สโต๊ค เบอร์บาตอฟ ยิงลูกแรกจ้าสวยมา
    ลูกสอง จอห์น โอเช ชัดอีก 1 ประตูจ้า สะใจมากมากขึ้นเป็นจ่าฝูงแล้วเด้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนไกลบ้าน2009
    เล่นอย่างนี้สมควรชนะเเล้ว(จุดเปลี่ยนอยู่ที่ส่งกิ๊กลงมาเปิดให้เพื่อนร่วมทีม2ลูกเลย) ดีใจกับเเมนยูด้วยครับที่ขึ้นนำจ่าฝูงเสาร์หน้าเดี๋ยวเชลซีเเย่งจ่าฝูงคืนเน้อ