ขวัญตา ฟ้าสว่าง - เป็นตาเอาะ เอาะ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

ขวัญตา ฟ้าสว่าง - เป็นตาเอาะ เอาะ

ขวัญตา  ฟ้าสว่าง - เป็นตาเอาะ เอาะ

ลำแพน เป็นตาเอาะ เอาะ - ขวัญตา ฟ้าสว่าง

ฉายา เจ้าแม่ลำแพน (รอสักครู่เสียงเพลงจะดังขึ้นเองครับ)
    เจ้าของลิขสิทธิ์ ดอยอินทนนท์ โปรโมชั่น สงวนลิขสิทธิ์ ผลิตโดย LIGO

แก้ไข Link เพราะว่าในประเทศรู้สึกว่าสิโดน Block ครับเลยย้ายไปฝากไว้ US ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวโจ่โล่; 30-09-2009 at 11:51.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ kamatep
    อ้ายเอ้ย คักอิหลี เอาะๆๆนี่ล่ะมักคัก อิอิ ถ้าเป็นไปได้อยากได้เหมิดสุเพลงครับ ยัง สาวสวยมักบ่าวไทย จีบอาเฮียนะครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ทุกกลอนที่ว่าให้รอแล้วเพลงจะดังขึ้นเอง ท่าตั้งนานแล้วครับท่าน รอจนเหงือกแห้งกะบ่ได้ฟัง เสียดายเนาะ

Tags for this Thread