...การแจ้งปัญหาเรื่องการฟังหมอลำบ่ได้...

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

...การแจ้งปัญหาเรื่องการฟังหมอลำบ่ได้...

สำหรับไผกะตามครับ สำหรับการเข้ามาฟังแล้ว เกิดปัญหาใด ๆ ก็ตาม

กรุณาแจ้ง PM ไปให้ผมทราบแน่ครับ โพสซื่อ ๆ บางทื่อตรวจสอบบ่ทันครับ

จั่งได๋กะอยากให้ม่วนนำกันเด้อครับผม

ด้วยความขอบคุณ สำหรับพี่น้องบ้านเฮาสุคนครับผม

1 คลิก ขอบคุณกะเป็นกำลังใจสำหรับ ผู้หาแนวมาให้ม่วนครับผม

บ่าวโจ่โล่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    คือฟังบ่ได่น้อ..อ้าย
    ยุพิน สายใจ ดวงเนตร วาสนา...อยากฟังเด้..
    phom 7ต0ค0 52

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    อาจสิเป็นนำเนตกะได้ครับที่ฟังบ่ได้ เนตอืด โหลดบ่ได้ แล้วขึ้นเครื่งหมาย กากบาทหม่องเพลงแม่นบ่ครับ.... เพราะว่าผมกะฟังได้ปกติอยู่