...การแจ้งปัญหาเรื่องการฟังหมอลำบ่ได้...

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

...การแจ้งปัญหาเรื่องการฟังหมอลำบ่ได้...

สำหรับไผกะตามครับ สำหรับการเข้ามาฟังแล้ว เกิดปัญหาใด ๆ ก็ตาม

กรุณาแจ้ง PM ไปให้ผมทราบแน่ครับ โพสซื่อ ๆ บางทื่อตรวจสอบบ่ทันครับ

จั่งได๋กะอยากให้ม่วนนำกันเด้อครับผม

ด้วยความขอบคุณ สำหรับพี่น้องบ้านเฮาสุคนครับผม

1 คลิก ขอบคุณกะเป็นกำลังใจสำหรับ ผู้หาแนวมาให้ม่วนครับผม

บ่าวโจ่โล่

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    รับทราบครับอ้าย ถ้าฟังบ่อได้สิแจ้งไปเด้อครับ................

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ kapoloclikclik
    แจ้งการใช้งานเลยจ้า อั่น อยากฟังขุนแผนแสนสะท้าน ของ รุ่งฟ้า กุลาชัย แม๋ง แต่ในบอร์ด ฟังบ่ ได้จ้า ตรวจสอบให้แน่เด้อจ้า......

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ttoorrhh
    ปทุมรัตต์ ร้อยเอ็ดครับ
    แจ้งไปทางได๋ครับ ไปฮีเจ็ดติครับ หรือไปไส ฟังบ่ได้หลายเพลงอยู่ครับ
    อยากฟังขุนแผนสะท้านฟ้าคือกันครับ อิอิ