หัวข้อ: อะไรคือความสูข ความต้องการของชายหญิง???

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4

คำถาม และรอคำตอบ อะไรคือความสูข ความต้องการของชายหญิง???

อะไรคือความสูข ความต้องการของชายหญิง???------------------------------

ชีวิตคนเราเกิดมา มีความแตกต่างกันไปถึงแม้บางคู่เป็นฝาแฝดกันออกมาจากท้องแม่เดียวกัน หน้าตาเหมือนกันจนแทบแยกไม่ออก แต่นิสัย ความต้องการแตกต่างกัน
    เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชายหญิง บ้านมหาจ้า ช่วยแบ่งปั่นความฝัน ความต้องการทำ อยากจะเป็นในชีวิต ได้ไมคะ
    ตัวเราเองเป็นหญิง สิ่งที่เราต้องการ ที่เราคิดว่านั้นคือความสูขของชีวิตก็คือ
    ได้ใช้ชีวิตร่วมกับชายคนรัก
    คนที่เค้ารักเราและเราก็รักเค้า ซื่อสัตย์และจริงใจต่อกัน สร้างฝันของกันและกัน ร่วมทุกข์ร่วมสูขด้วยกัน

อยากรู้จังผู้หญิงคนอื่นๆต้องการอะไรในชีวิต
    และผู้ชายละต้องการอะไรในชีวิต อะไรคือความสูขของชีวิตผู้ชาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 09-10-2009 at 13:12.

เด็กน้อยอยากมีคนมารักและคิดถึงเยอะ ๆๆ จ้า อิอิ ๆๆ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ
    เด็กน้อยอยากมีคนมารักและคิดถึงเยอะ ๆๆ จ้า อิอิ ๆๆ
    หนึ่งในนั้นก็เพื่อนคนนี้นี้ไจ๊:heart:

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ความเข้าใจ และสิ่งดีดีที่มีให้กันจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองปลาดิบ
    ผู้ชาย อยาก ออกบวช ครับ คุณผู้หญิง ครับ......................

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ถ้าอยากให้เลือกผมอยากมีภรรยาหลายคนครับ

และทุกคนรักสมัครสมานกันเหมือนพี่น้อง

ไม่ทะเลาะกันครับ ยิ่งถ้ามีภรรยาคู่แฝดยิ่งดี ครับ ฮ่า ๆ ๆ

(นี่เป็นแค่ความคิดเฉย ๆ ครับ ตามโจทย์ในกระทู้ที่ให้มา อิอิ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 08-10-2009 at 09:00.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวพุเตย
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    ถ้าอยากให้เลือกผมอยากมีภรรยาหลายคนครับ

และทุกคนรักสมัครสมานกันเหมือนพี่น้อง

ไม่ทะเลาะกันครับ ยิ่งถ้ามีภรรยาคู่แฝดยิ่งดี ครับ ฮ่า ๆ ๆ
    ฮิ้ววววววววววววววววววววว....เตย...เอ่อ ๆ ๆ...ขอกลับกันกับอ้ายพลได้บ่...ก๊ากกกกกกกกกกกก

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ต้องการภรรยาที่น่ารัก อ่อนหวาน นิสัยดี รักพ่อรักแม่ของเราและก็ญาติพี่น้องของเรา เอาอกเอาใจเก่ง นี่คือสิ่งที่ผู้ชายทุกคนต้องการครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สะใภ้อิสาน
    ------------------------------

ตัวเราเองเป็นหญิง สิ่งที่เราต้องการ ที่เราคิดว่านั้นคือความสูขของชีวิตก็คือ
    ได้ใช้ชีวิตร่วมกับชายคนรัก
    คนที่เค้ารักเราและเราก็รักเค้า ซื่อสัตย์และจริงใจต่อกัน สร้างฝันของกันและกัน ร่วมทุกข์ร่วมสูขด้วยกัน

อยากรู้จังผู้หญิงคนอื่นๆต้องการอะไรในชีวิต
    และผู้ชายละต้องการอะไรในชีวิต อะไรคือความสูขของชีวิตผู้ชาย
    ต้องการ คำว่า ความสุข ที่เขียนอย่างถูกต้องค่ะ

ตอบอย่างจริงจังค่ะ อยากมีความสุขและยิ้มแย้มอย่างนี้ตลอดไปค่ะ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11
    ขอมีคนรู้ใจก็เพียงพอ...