หัวข้อ: อรุณสวัสดิ์จ้าคนดี...จุ๊บ ๆๆๆ

พบปะพูดคุย อรุณสวัสดิ์จ้าคนดี...จุ๊บ ๆๆๆ

อรุณสวัสดิ์จ้าคนดี...จุ๊บ ๆๆๆ

อรุณสวัสดิ์จ้าคนดี...ตื่นวันนี้ขอให้พบสิ่งสุขสันต์
    ขอให้สุขสดชื่นทั้งวัน...มีเธอมีฉันคิดถึงกันตลอดไป

ฟ้าใสใจสวยขอให้รวยให้สุขทุกวันคืนกับการตื่นเช้านี้...บุญรักษาบารมีคุ้มครองจ้า ...สาธุ

สาธุจ้า บ่ทันนอนดอกจ้า แต่มาเอาคำอวยพรก่อน คนๆนั้น คิคิ
    ฟ้าวตื่นมาเด้อจ้าอ้ายพล ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ(แม่นบ่หือพี่เด็กน้อย คิคิ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวทองแพง; 16-09-2009 at 03:22.
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ลานบุญ
    Guest
    สาธุจ้า เอื้อย มาให้คิดถึงดี้นิแมะจ้า ฮ่าๆๆๆๆ คิดฮอดไผน้อจ้า รู้นะเออเอื้อยคนงาม

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    อรุณสวัสดิ์ จ้าเด็กน้อยจ๋า มวนแท้คำเว้าขอบใจเด้อจ้า

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพุธที่สดใส...ขอให้ใจของฉันมีพลังด้วยหนา
    ขอให้วันนี้มีความสุขตลอดเวลา...ทุกข์ในอุราขอให้พลันจางหายไป

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    สวัสดีจ้า เด็กดื้อ

อรุณสวัสดิ์ สุขสันต์วันศุกร์ บุญรักษารมีคุ้มครอง พี่น้องทุกคนจ้า สาธุ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    สวัสดีตอนเช้าคะ ชื่นใจจังเลยได้ยินคำว่าสวัสดี ไม่ใช่ มอนิ่ง แต่ที่แน่ๆ
    ลืมตามาฉันก็คิดถึงเธอ กิ๊วววววว

สุขสันต์วันพระ สุขสันต์วันอาทิตย์ บุญรักษาบารมีคุ้มครอง พี่น้องทุกคนจ้า ...สาธุ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    อรุณสวัสดิ์ครับยามเช้าขอให้จิตใจชื่นบ้านมีความสุขในวันหยุดผักผ่อนเด้อครับ

Tags for this Thread