หัวข้อ: ใครอยากดูดวงเกี่ยวกับความรักแวะเข้ามาจิ ดูให้นะ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    กะจะมาแอบดูของคนอื่นเงียบๆ แต่ก็ไม่มีใครเหลือ เศษ 2 เล้ยยย

ของแม็กกี้ เศษ 2 เด้อจ้า
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    เศษ 4.....................เด้อค่ะเด้อ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    555555555555555 คนน่ารักมั่กเจ้าชู้ พะนะ รับบ่ได้
    ขอบคุณน่ะค่ะสำหรับคำตอบ.....แล้วเศษ 8 ล่ะค่ะยังบ่เห็นคำ
    ตอบเลยจ้า รบกวนๆๆๆอีกทีแน่จ้า อิอิอิ.........

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ เสือ
    55555+ผู้ก่อการรักจอบ เหอๆๆ
    เหลือเศษ 2
    เป็นคนไม่ถือตัว รูปร่างสันทัด ผิวสองสี เป็นคนร่าเริง มารยาทเรียบร้อย
    เสมอต้นเสมอปลาย รักเดียวใจเดียว เป็นคนง่ายๆ ชอบตามใจคนอื่น
    ไม่ค่อยมีพิธีรีตองอะไรมากมาย นิสัยดี จิตใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ใครๆก็รัก
    ค่อนข้างเจ้าชู้ แต่ถ้ารักใครรักจริงครับ(น่ารักสุดๆ)ฮาาา

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ เสือ
    เพ็ญนีเศษ4ติครับ ได้เลยครับ อิอิ
    เหลือเศษ 4
    เป็นคนที่เชื่อมั่นในตัวเองเป็นที่สุด รักอิสระ ไม่ชอบให้ใครมาบังคับให้
    ทำอะไร และมีความมุ่งมั่นเป็นอย่างมาก ในการงาน ให้สำเร็จลุล่วงไป
    ด้วยดี ปกติแล้วเป็นคนร่าเริงสนุกสนาน ไม่ถือตัว ช่างพูดช่างคุย แต่บาง
    ครั้งก็มีอารมณ์อ่อนไหวไปบ้างเหมือนกันนะเพ็ญนีนะ งิงิ

ศิราณีป่าวนะที่เศษ8ลองฟังดูนะ
    เหลือเศษ 8
    จะเป็นคนรูปร่างสันทัด ผิวสองสี ชอบเอาอกเข้าใจผู้อื่น ชอบพบปะผู้คนมากหน้า
    หลายตา สังสรรค์ พูดคุยกับผู้อื่น เป็นคนเปิดเผย ง่ายๆ สบายๆ นอกจากนั้นก็ยัง
    เป็นคนเก็บความลับไม่อยู่ และเป็นคนที่จิงจังกับความรักมากๆ ถ้าคุณเป็นคนเจ้าชู้ หุหุ
    อยู่จีนหรอครับ ไอพีเหมือนกันเยย หุหุ

โหย....คุณกำลังใจ กลัวรัยหรอครับ
    ลองรักดูหน่อยจิ ยอมอกหักในวันนี้ ดีกว่าอกหักทุกๆวัน ในวันหน้านะกำลังใจนะ 555+

เบิ่งให้นำแนเด้อพ่อหมอ เศษ 8 เด้อคับ
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

Tags for this Thread