หัวข้อ: วิธี ดี่มเหล้าแบบไม่เมา ไม่แฮ้ง ไม่ค้าง แบบว่าสบายๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ก.กุ้งเผา

วิธี ดี่มเหล้าแบบไม่เมา ไม่แฮ้ง ไม่ค้าง แบบว่าสบายๆๆ

สวัดีครับ สำหรับนักดื่มทั้งหลาย

ผมมีวิธี กินเหล้า แบบไม่เมา ไม่แฮ้ง ไม่เมาค้าง ตื่นขึ้นมาแบบ ว่าสบายๆๆ

ง่ายๆๆครับ แค่ซื้อยา แก้เมารถ มากิน 2เม็ด ก่อนกินเหล้า

แค่นี้ก้อกินได้ยาวๆแล้วครับ ( เปลืองเหล้ามากนะถ้าทำแบบนี้) อิอิอิ

คือมีข้อเสีย จะง่วงนอนมากในช่วงเวลานึ้ง นะครับ ถ้าผ่านช่วงนี้ไปได้ก้อสบายครับ

ดีกว่าเครือ่งดื่ม แก้แฮ้ง อีกนะค้าบบบบ

ถ้าใครตื่นมาแล้วไม่อยากทรมาน ก้อลองได้นะค้าบบ

( ไม่ได้สนับสนุนให้ดื่มมากขึ้นนะครับ ทั้งยาทั้งเหล้า ไม่ดีทั้งคู่นะค้าบบ )
    c06:

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    โรคตับถามหาเด้อครับ กินเหล้าบ่เมา ผมเคยเห็นหมุ่ผมดอกหวาท่าน กินเก่งที่สุดในกลุ่ม ดีซ่านมายามก่อนหมู่เลย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน
    อิอิอิอิ

คักหลาย

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ดีมากครับพึ่งรู้เคล็ดลับ... ปกติผมถ้าได้เมาเต็มที่ ต้อง 24 ชั่วโมงถึงจะสร่าง อิอิๆๆ (มีโอกาสจะลองดูวิธีนี้)
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ผมไม่แนะนำให้กินยาครับไม่ดี วิธีกินไม่ให้เมาไม่ยากครับ แค่ยกแก้วขึ้นมาแล้วก็เอาลิ้นแตะหน่อยหนึ่งแล้วก็วาง กินได้ทั้งคืนครับ ไม่เมา และก็ไม่เปลืองเหล้าด้วย อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ไม่สนับสนุนให้กินเหล่านะจ๊ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวจอหอ
    กินเหล่าบ่อยากให่เมาสิกินเฮ็ดหยังครับ กินน้ำเปล่าดีกั่วอิอิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไผ่หวาน
    บล็อก
    14
    กินแต่น้อยๆ พอม่วน ๆดีกว่าจ้า ฮู้ว่ากำลังเริ่มเมากะเซา พอสร่างกะจิบใหม่ดีกว่าเนาะ
    แต่วิธีที่ดีที่สุด ถ่าบ่อยากเมา กะบ่ต้องดื่ม บ่เสียตังค์แล้วกะบ่เสียสุขภาพจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    จอหอ 52=กินเหล่าบ่อยากให่เมาสิกินเฮ็ดหยังครับ กินน้ำเปล่าดีกั่วอิอิอิ

บ่อยากกินเหล้า..แต่มักบรรยากาศในวงเหล้า..อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ลองลางจืด ติล่ะ กินบ่เมาจั๊กสิกินหาหยังล่ะ แมนควม จอหอ 52 เราวา
    คันวาเมา ก่อนนอน กะกินยาแก้ปวดหัว ซะ ตอนเส้าสิได้บ่ต้องถอนนนน บ่ปวดหัวนำ หุหุ แตวา แหล่เมาแล่วพับทุกเทือ ลืมอาบน้ำพ้อม อย่าวาแตกินยาแก้ปวด ก๊ากกกกกกกกกก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แหล่โสตาย; 29-10-2009 at 09:06. เหตุผล: ลืม มัวแตเมา ก๊ากกกกก