สวัดีครับ สำหรับนักดื่มทั้งหลาย

ผมมีวิธี กินเหล้า แบบไม่เมา ไม่แฮ้ง ไม่เมาค้าง ตื่นขึ้นมาแบบ ว่าสบายๆๆ

ง่ายๆๆครับ แค่ซื้อยา แก้เมารถ มากิน 2เม็ด ก่อนกินเหล้า

แค่นี้ก้อกินได้ยาวๆแล้วครับ ( เปลืองเหล้ามากนะถ้าทำแบบนี้) อิอิอิ

คือมีข้อเสีย จะง่วงนอนมากในช่วงเวลานึ้ง นะครับ ถ้าผ่านช่วงนี้ไปได้ก้อสบายครับ

ดีกว่าเครือ่งดื่ม แก้แฮ้ง อีกนะค้าบบบบ

ถ้าใครตื่นมาแล้วไม่อยากทรมาน ก้อลองได้นะค้าบบ

( ไม่ได้สนับสนุนให้ดื่มมากขึ้นนะครับ ทั้งยาทั้งเหล้า ไม่ดีทั้งคู่นะค้าบบ )
c06: