หัวข้อ: ขอลา ออกจากการเป็นสะใภ้อิสานคะ

tiwan
    Guest
    ว้า เศร้าจังคับ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    นี้แหละคือกำลังใจที่ไม่ได้เห็นหน้า จากเพื่อนพี่ๆน้องๆ ในบ้านมหาจากวันแรกที่เข้ามาเป็นสมาชิกจนถึงวันนี้ ขอบคุณนะคะ ขอบคุณทุกคนที่เป็นกำลังใจให้ ขอบคุณสำหรับเสียงเพลงที่ใส่ให้ในกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ลาออกจากการเป็นสะใภ้อิสาน มาเป็นสะใภ้ศรีเมืองใหม่ เด้อน้อง สิบ่อผิดหวัง อิอิๆๆ (แซวให้ยิ้ม)
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกอิสาน
    ลาออกจากสะใภ้อิสาน แต่บ่ลาออกจากการเป็นพี่น้องคนอิสานแม่นบ่ค่ะพี่นิ

เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้พี่นิค่ะ เวลาจะทำให้ทุกๆๆอย่างดีขึ้นจ้า เข้มแข็งจ้าพี่นิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    นัรบหัวใจขอเป็นอีกหนึ่งกำลังแรงใจให้พี่นิขอให้สมหวังในการรอคอยคนที่พี่รักถึงแมนจะทรมานขอให้อดทนเพื่อคนที่เรารัก ขอให้สมดั่งใจหวังครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    นักรบหัวใจขอเป็นอีกหนึ่งกำลังแรงใจให้พี่นิขอให้สมหวังในการรอคอยคนที่พี่รักถึงแมนจะทรมานขอให้อดทนเพื่อคนที่เรารัก ขอให้สมดั่งใจหวังครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

รอบยิ้มพิมใจ แค่1คน

:heart::heart:
    ความโศรกเศร้า…
    สามารถเยียวยาตัวเองได้โดยลำพัง
    แต่การจะได้รับความเบิกบานอย่างเต็มเปี่ยม
    จำเป็นต้องมีใครสักคนมาแบ่งปัน
    :heart::heart:
    :l-ขอเป็นกำลังให้เด้อคับ:em01)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    เป็นกำลังใจให้ครับพี่สาว น้องว่าพี่สาวเป็นคนเข้มเเข็งร่าเริ่งครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง
    น้ำรินขอเป็นกำลังใจให้นะเจ้าคะ..สู้ๆๆๆ

กำลังมีให้กันเสมอเจ้าค่ะ

....แล้วน้ำรินจาเป็นแบบ.....สะใภ้อิสานไม๊เจ้าคะตอนนี้น้ำรินมอบความรักให้เขาหมดแล้วเจ้าค่ะ

กลัวจังเจ้าค่ะ..น้ำรินกลัวจัง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สาวสกลจ้า

...มาเป็นกำลังใจให้จ้า อย่าเพิ่งท้อเด้อจ้า