หัวข้อ: อยากมีเธอเป็นแฟน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

อยากมีเธอเป็นแฟน

ไม่มีอะไรเจ้าค่ะแค่อยากมีอ้าย
    เป็นแฟนเท่านั้นเองเจ้าค่ะ ลัลลาๆๆๆๆ

อยากบอกเธอ ว่ารักสัก หมื่นคำ
    อยากจดจำ วันดีดี ที่มีให้
    เพราะว่าฉัน มีเพียง แค่หนึ่งใจ
    ไม่ว่าวัน ไหนไหน ก็รักเธอ
    -------------------------------------------------------------------------------------------------
    [MEDIA]http://www.fileden.com/files/2009/10/14/2602199/Yak%20Mi%20Thoe%20Pen%20Faen.mp3[/MEDIA]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวที่ราบสูง; 03-11-2009 at 17:39. เหตุผล: เปลี่ยนหัวข้อ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

พบปะพูดคุย กรี้ดดดดดดด

em5:แวะมาฟังเพลงม่วนๆคับ:l-

ป.ลไผหนอคนโชคร้ายเอ็ยดีหนอคับกรี้ดดดดดดด

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    เพลงนี้มวนคักจ้าหลานน้ำรินจ๋า ฟังบอเบื่อเลย ขอบใจหลายๆจ้าที่รัก ขอให้มวนๆจ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    โอ้ บอกผ่านเสียงเพลงเลยหรือจ๊ะ ได้จ้า ๆ ๆ เป็นแฟนกันก็ได้ครับ อิอิ