หัวข้อ: สำหรับคนมีความทุกข์ !!! อาจจะเปลี่ยนชีวิตคุณได้

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ใต้ร่มประดู่

สำหรับคนมีความทุกข์ !!! อาจจะเปลี่ยนชีวิตคุณได้

"จงอย่ามองเพียงรูปภายนอก เพราะสักวันมันจะหลอกคุณ

จงอย่ามองแค่ความร่ำรวย ทรัพย์สมบัติ เพราะสักวันมันจะซีดจางลง

หาใครสักคนที่ยิ้มให้คุณ เพราะเมื่อมีรอยยิ้ม

จะทำให้อารมณ์ของคุณดีขึ้น

หาใครสักคนที่ทำให้คุณอมยิ้มได้จากใจจริง

บางครั้งเมื่อคุณคิดถึงใครสักคน

ความคิดถึงนั้นอาจถึงขั้นให้คุณคว้าตัวเขาออกมาจากความฝัน โอบกอดตัวเขาเอาไว้ ไล่ตามความฝันของคุณเอง"

[YFLASH]http://www.youtube.com/v/WLGuo6ZHwt0&hl=en&fs=1[/YFLASH]

แนะนำให้ดูแบบ full screen นะครับ เพราะเป็นข้อความเสียส่วนใหญ่

บทความและรูปแบบจาก geozigzag.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ใต้ร่มประดู่; 20-11-2009 at 11:07. เหตุผล: เพิ่มข้อความ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    ขอบคุณมากจ้า บ่ ทุกข์ กะชมได้จ้า
    เป็นกำลังใจ ..ได้ข้อคิดดีดี.....
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

อยากมีใครสักคนที่คอยบอกว่ารักและคิดถึง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    โอ้ หายทุกข์เลยครับผม

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ
    อยากมีใครสักคนที่คอยบอกว่ารักและคิดถึง
    งั้นฟังนะคนดี เพื่อนคนนี้ รักและคิดถึงตัวเอนะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง
    กำลังใจนะเจ้าค่ะ
    ขอบคุณ..ข้อคิดดีๆๆเจ้าค่ะ ลัลลา