ถึงผู้ดูแลเวปจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา

คำถาม และรอคำตอบ ถึงผู้ดูแลเวปจ้า

You have been allocated invites...
    From: บ้านมหา Add
    To: -----------------------------

--------------------------------------------------------------------------------

Dear ,

We have allocated 2 invitations to your account.

You can send out invitations from here:
    http://www.baanmaha.com/community/invites.php

Best Regards,
    บ้านมหา การศึกษา ศิลปะวัฒนธรรม Team

ตามที่เมษาได้รับเมลล์จากทางเวปบ้านมหามันคืออีหยังจ้า ถึงผู้ดูแลเวปจ้า

สิไห่เชิญไผ เชิญเรื่องอีหยังน้อ บ่เข่าใจจ้า อธิบายแนจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    จำปากะคือกันคะเอื้อยเมษา ได้รับสองเทือจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จำปา; 16-11-2009 at 12:14.

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เราได้จัดสรร 2 คำเชิญไปยังบัญชีของคุณ.

คุณสามารถส่งคำเชิญจากที่นี่:
    http://www.baanmaha.com/community/invites.php

ขอแสดงความนับถือ

เว้าง่ายๆ เจ้าได้รับสิทธิ์ในการส่งคำเชิญหมู่ ได้ 2 คน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว
    เป็นการส่งคำเชิญเพื่อเหตุผลประการได๋ครับ เซียงเหมี่ยงฯ เองกะบ่เข้าใจคือกัน อันเดียวกันกับการร้องขอเพื่อเป็นเพื่อนหรือบ่ ครับ ซ่อยให้ความกระจ่างแหน่ครับผม...
    ขอบคุณครับ...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ tawant
    ได้รับเมล์และบ่เข้าใจ้คือกันครับ ได้รับสิทธิ์ในการส่งคำเชิญหมู่มาเป็นสมาชิกเว็บบ้านมหา 2 คน หึว่าจังได๋น้อครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เมล์ส่งทุกมื้อ หรือส่งไปเพียงครั้งเดียวครับ

ถ้าส่งไปเพียงครั้งเดียว เป็นเมล์จากระบบส่งไปได้รับทุกคน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว
    ผมได้รับสองครั้งแล้วครับ ครั้งแรก 9/11/09 ครั้งล่าสุดเช้านี่เอง ที่สำคัญ ผมบ่ฮู้ว่าคือคำเชิญหยังครับ...

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    ผมได้รับสองครั้งแล้วครับ ครั้งแรก 9/11/09 ครั้งล่าสุดเช้านี่เอง ที่สำคัญ ผมบ่ฮู้ว่าคือคำเชิญหยังครับ...
    ได้รับ 2 ครั้งคือกันครับ รอบเดียวกับเซียงเหมี่ยงฯ...กะยังบ่เข้าใจคือกันครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา
    สงสัยเพิ่นสิไห่เชิญเพื่อนๆมาร่วมงานพาแลงตี่หือ อ้าย

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ให้ไปเบิ่งกะทู้ที่อ้ายเต็มตั้งขึ้นมาเด้อครับ จั่งสิชัดเจน