หัวข้อ: โอ๊ย..ส่างบ่ย้านปอดบวม

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1

โอ๊ย..ส่างบ่ย้านปอดบวม

โอ๊ย..ส่างบ่ย้านปอดบวม
    เกลียดขนสัตว์
    หนู "ดานี่ ลูโกซี" สมาชิกสาวกลุ่มคุ้มครองสัตว์ "พีต้า" ยืนเปล่าเปลือย-โชว์ตัวในบริเวณห้าง "พิตต์สตรีต มอลล์" นครซิดนีย์ แดนออสเตรเลีย
    พร้อมกับชูป้ายเขียนคำว่า "INK, NOT MINK" ปิดบังจุดซ่อนเร้น เพื่อบอกว่า
    ถ้าให้เลือกระหว่าง สวมเสื้อผ้า "ขนมิงก์" ที่ได้จากการฆ่าและถลกหนัง "ตัวมิงก์" สู้ยอมเจ็บตัวใช้ "รอยสัก" ปกคลุมร่างกายแทนดีกว่าเจตนาของดานี่นั้นดีมั่กๆ...แต่กลัวว่ากว่าจะ รณรงค์จบหนูจะป่วยเป็น "ปอดบวม" ซะก่อน เพราะช่วงนี้อากาศยิ่งหนาวๆ อยู่ด้วยอะสิ!

ที่มา : นสพ.ข่าวสด

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทอง
    ผมว่าคะเจ้าเป็นปอดบวดแล้วละครับเบิงชง อิอิอิอิอิอิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    55555 บ่กลัวปอดบวมนะ

Tags for this Thread