หัวข้อ: โดนลวนลามทางโทรศัพท์

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24

โดนลวนลามทางโทรศัพท์

หลังจากที่หายหน้ามิดมอด และทำตัวเป็นกืกไปดนเติบ...

ด้วยเหตุและผลคืออิฉันโดนปล้ำ...แฮ่ะๆ

ปล้ำกับงานใหม่อ่ะจ้า ได้งานทำล่ะเด้อพี่น้อง....กรี๊ด

ได้เป็นภารโรงอยู่โรงเรียนอนุบาล ที่ประเทศเดนมาร์กจ้า

ดีใจหลายพออยากกองก้นฮ้องใส่หม้อนึ่งเด๊ เนาะ

จิมีเงินไปใช้หนี้ก้อนสุดท้ายล่ะเด้อบาดเนี่ย

ส่วนข้อแก้ตัวอื่นที่หายหัวไปเลยก็คือว่า

เพราะรายละเอียดของชีวิตเยอะจัด

กว่าจะจัดสรรปันส่วนเวล่ำเวลาให้ลงตัวได้

แถมช่วงระยะเวลาที่ผ่านมานั้น

ยังต้องมานั่งปวดหัวกับสิ่งมีชีวิตของเพศตรงข้าม

ที่ชอบทำตัวเป็นไส้ติ่งที่ว่างงาน

โทรมาหวังจะสำเร็จความใคร่ทางโทรศัพท์พ่ะนะ

อุป๊าด...ติ่โธ่ พี่น้อง เอ๊ย... c06:

ก็เพิ่งจะรู้ว่ายีนส์ด้อยดั้งแหม่บของอิฉันนั้น

มีอนุภาพสร้างควมเร้าใจให้กับฝรั่งที่นี่ได้เหมือนกัน

ส่วนจุดเกิดเหตุ มันก็มาจาก

การที่อิฉันร่อนใบสมัครงานไปทั่วทีปทั่วแดนนั่นล่ะค่ะ

โดนเรียกไปสัมภาษณ์ก็หลายที่

แต่มีอยู่รายเดียวที่อิฉันคิดว่าน่าจะเป็นเขาคือไส้ติ่งที่ว่างงาน

เพราะเขาเริ่มส่อแววตั้งแต่ต้นตอนสัมภาษณ์ครั้งยิงคำถามแล้ว

แต่ก็ช่างเถอะบุคคลประเภทนี้ที่ชอบทำตัวเป็นมะเร็งในสังคม

อิฉันไม่ได้สนใจจะเสวนาให้มากความนักหรอก

โดนลวนลามทางโทรศัพท์โดนลวนลามทางโทรศัพท์

คงเห็นว่าเป็นโปรดักส์ฟร์อมไทยแลนด์

แอนด์หัวดำและมีสีผิวแหล่ๆ ล่ะซี๊ ...

ชิ... ฝันโลดวาจิได้เห็นกกขาขาวอีเผิ่ง บ่มีดอก

เพราะมันแหล่ไปเบิ่ดล่ะ ฮ่ะฮ่า...ฮิ๊ว

โดนลวนลามทางโทรศัพท์โดนลวนลามทางโทรศัพท์

ปล. เอาเพลงมางัน มักเเฮงคัก "จดหมายสืบพันธุ์บ่ได้"
    ขอบคุณพี่เล็กเด้อค่า ที่หามาสู่ฟัง

[WMA]http://www.file2go.com/mrun.php?me=40900s2[/WMA]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เเมงสะดิ้ง; 28-11-2009 at 20:15. เหตุผล: เพิ่มเพลง
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    อ่ะ...

วกเข้ามาหาหว่างขา เอ๊ย...เวลาปัจจุบัน

ทุกวันนี้ ชีวิตเป็นปกติดีเหมือนชาวบ้านทั่วไปค่ะ

เป็นมนุษย์งานกินเงินเดือนประทังชีพ

ทำงานจันทร์-ศุกร์ เสาร์อาทิตย์หยุดซักผ้า

ก็มีบ้างบางเวลาที่มะแหล๋ แถ๋ แถ่ดไปเรื่อย

ไปตามงานวัดหากินขนมข้าวต้มฟรีมั่ง

ไปแบบมะลำมะลอย

ไปตามแรงเหวี่ยงของกำลังตังค์ในกระเป๋าทรัพย์มั่ง

เท่าที่สังขารและกาลเวลาจะอำนวยอวยพร

ถึงแม้นว่าจะห่างหาย แต่ก็ไม่ได้ห่างเหินไปไหนเด้อค่า

ยังเฝ้าจอบและติดตามทุกควมเป็นไปของไทพี่น้องบ้านมหาเหมือนเดิม

แต่ บ่ปากซื่อๆ หนิ่ล่ะ ทำตัวเป็นกืกชั่วขณะ 555+

ปล. ก่อนจากรูปภาพและเนื้อเรื่องอาจจิบ่มีควมสัมพันธ์กันสักเท่าไหร่

โปรดอย่าได้ถือสา เพราะอิฉันชอบเรียกร้องควมสนใจ

ค่ะเถื่อโซกหมาน คือไทบ้านเพิ่นสั่นดอกหวา....ฮ่ะฮ่า

ปล.สุดท้ายขอบคุณภาพงามๆของน้องนศ.คนไทย

จากมหาลัยลุนด์ค่ะ

...................จบรายงานข่าวเหี่ยน...................

"มิตรภาพยังคงเดิม"

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เเมงสะดิ้ง; 28-11-2009 at 21:05. เหตุผล: ขอบคุณช่างภาพ
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ฅนไร้หัวใจ
    สวาสดีจ้า...
    จำคืนนั้นได้ไหมน้อง
    วันเพ็ญเดือน12...
    ชอบขน้าดเล้ยยยย

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ซวดๆๆๆๆ ปรบมือให้ครับ กับงานใหม่ แล้วกะกระทู้คุณภาพดีๆครับ
    เป็นความสามารถพิเศษครับ ที่สอดแทรกคำเว้า และสาระ(ในภาพ)ได้ดีมากๆครับ
    เว้าง่ายๆก็คือการนำเสนอที่น่าติดตามครับ อิอิ มักแล้วครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Shadow007
    ยินดีนำจ้าเอื้อยดิ้ง ที่ได้งานทำแล้วจ้า
    แล้วกะขอปรบมือดังๆหั้ยหญิงไทยใจเด็ดนำ อิอิอิ

ยินดีและดีใจนำเอื้อยจ้าที่ได้งานเฮ็ดแล้ว
    มักหลายจ้าเอาอีกๆ
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ดีใจด้วยจ้า ได้งานทำแล้ว และก็รักษาสุขภาพดาเด้อจ้า อากาศหนาวแล้ว

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลาวดีน้อย
    บล็อก
    3
    เพลงเพราะดีค่ะ กระทู้พี่ก็น่าอ่านน่าติดตามค่ะ อิอิ
    ก็ขอให้พี่มีความสุขกับการทำงานน่ะค่ะ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    โชคดีเด้อจ้าหลาน สาวไทบ้านจ๋า ดีใจนำเด้อที่ได้เฮ็ดงานแล้ว ขอบใจสำหรับ ทุกๆสิ่ง รูปภาพ ที่สวยงาม และ รูป พระ ที่น่าภูมิใจจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    ดีใจ๋ ดาเด้อ ได้งานทำแหล่ว แถม มีเรื่องมันส์ๆ มาเล่าให้ฟังดา เจ๋งจริงๆ

Tags for this Thread