หัวข้อ: ฮักอ้ายแล้วเด้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

ฮักอ้ายแล้วเด้อ

:heart:ธรรมะเฮฮาสวัสดีเข้าวันเสาร์สดใสเจ้าค่ะ:
    :heart:สวัสดีวันพ่อแห่งชาติเจ้าค่ะ:
    คิดถึงคุณพ่อ..เจ้าค่ะ

แต่ว่าท่านมีความสุขแล้ว....

สมัยเด็กๆก็เอาแต่ใจ..มาตอนนี้...

ขอบคุณ..คุณพ่อเจ้าค่ะที่ให้..ชีวิตกับลูก

ลูกคิดถึงคุณ..พ่อเจ้าค่ะ..ลูกรักคุณพ่อเจ้าค่ะ

ฉันรักเธอ รักยิ่ง ไม่เคยเปลี่ยน
    เวลาเวียน เปลี่ยนผัน รักเสมอ
    มองท้องฟ้า ดวงดาว พราวตาเธอ
    รักเสมอ คือเธอ เพียงผู้เดียว
    มีหนึ่งคำ ยังย้ำ ในวันนี้
    มีชีวี อีกหนึ่งคน สู้ทนฝัน
    ยังมีรัก ยังมีเธอ ทุกคืนวัน
    ยังมีฉัน สู้เพื่อเธอ อยู่มิคลาย

ภายในใจ เหน็บหนาว ร้าวรานจิต
    นั่นอนคิด พินิจถึง หนึ่งความหมาย
    นั่นคือเธอ คนไกล ที่ข้างกาย
    นั่นคือใจ ที่คงมั่น ฉันและเธอ

คุณพ่ออยู่ในใจลูกตลอดเวลา...
    แม้ลูกจะเอาแต่ใจบ้างคุณพ่อไม่เคยบ่น
    ลูกจะทำอะไร..คุณพ่อว่าลูกถูกเสมอ
    ลูกรักคุณพ่อเจ้าค่ะ...คิดถึงคุณพ่อเจ้าค่ะ

:heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart:
    [WMA]http://www.fileden.com/files/2009/10/14/2602199/%E0%B8%B2_-_%E0%B8%AE%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%AD%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B9%81%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%A7%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B9%89%E0%B8%AD.mp3[/WMA]

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

คุณพ่ออยู่ในใจลูกตลอดเวลา...
    แม้ลูกจะเอาแต่ใจบ้างคุณพ่อไม่เคยบ่น
    ลูกจะทำอะไร..คุณพ่อว่าลูกถูกเสมอ
    ลูกรักคุณพ่อเจ้าค่ะ...คิดถึงคุณพ่อเจ้าค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน
    คุณพ่ออยู่เหนือหัวอยู่แล้วครับ รักพ่อเหนือคำบรรยาย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวผู้ดี
    พ่อคือที่รักยิ่ง........