หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ แก้ฟ้อนท์ SMF ให้มันใหญ่ขึ้น

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์

ขอความช่วยเหลือครับ แก้ฟ้อนท์ SMF ให้มันใหญ่ขึ้น

คือผมทำบอร์ด smf+ MK อยากรบกวนท่านที่รู้ว่า ต้องไปแก้ตรงไหนให้ตัวหนังสือมันใหญ่ๆแบบในรูปนี้ครับ

ขอบคุณผู้รู้ทุกท่านล่วงหน้าครับ

ขอความช่วยเหลือครับ แก้ฟ้อนท์ SMF ให้มันใหญ่ขึ้น

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ duidui27
    ไม่รู้ว่าแก้ตรงใหน ขอดูโค๊ดด้วยครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

บ้านมหาโพสต์ แก้ไข style.css + smf

หากใช้ธีมมาตรฐาน

แก้ไขในส่วน

โค้ด:
    .mirrortab_back, .mirrortab_active_back
    {
    	color: white;
    	text-decoration: none;
    	font-size: 9px;
    	vertical-align: bottom;
    	padding: 6px 6px 2px 6px;
    	font-family: MS Sans Serif, Tahoma, Thonburi, Bangkok;
    }
    บรรทัดที่ 409 font-size: 9px;
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวคนเดิม
    หากใช้ธีมมาตรฐาน

แก้ไขในส่วน

โค้ด:
    .mirrortab_back, .mirrortab_active_back
    {
    	color: white;
    	text-decoration: none;
    	font-size: 9px;
    	vertical-align: bottom;
    	padding: 6px 6px 2px 6px;
    	font-family: MS Sans Serif, Tahoma, Thonburi, Bangkok;
    }
    บรรทัดที่ 409 font-size: 9px;

ขอบคุณพี่บ่าวมากมายครับ
    ทำได้แล้ว ธุจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ duidui27
    ok แล้วเนาะ

Tags for this Thread