หัวข้อ: ด่วนๆๆๆๆๆ เว็บบ้านมหาโดนโจมตีครับ

konnalao
    Guest

ด่วนๆๆๆๆๆ เว็บบ้านมหาโดนโจมตีครับ

พักนี้ผมเข้าเว็บบ้านมหาไม่ค่อยได้ ไม่รู้เป็นที่เซิฟเวอร์ที่นี่หรือเป็นที่เน็ตผมไม่ดี แต่ตอนนี้รู้แล้วล่ะครับ
    ที่แท้โดนโจมตีอย่างหนักนี่เอง คงเป็นพวกหมั่นไส้ มันมาจากดาวไหนกันแน่ :D ด่วนๆๆๆๆๆ เว็บบ้านมหาโดนโจมตีครับ

ก๊ากๆๆๆๆ http://www.netdisaster.com/go.php?mo...w.baanmaha.com

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

Re: ด่วนๆๆๆๆๆ เว็บบ้านมหาโดนโจมตีครับ

คักขนาดน้อ........
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

konnalao
    Guest

Re: ด่วนๆๆๆๆๆ เว็บบ้านมหาโดนโจมตีครับ

Re: ด่วนๆๆๆๆๆ เว็บบ้านมหาโดนโจมตีครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ไก่น้อย
    คักขนาดน้อ........
    เหอๆๆๆ บ่คักดอกเจ้า ยามได๋นอสิไปเที่ยวเมียงอุบลฯ

ทีมงานกลองยาวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ มือพิณน้องใหม่

คิดได้จั่งได๋น้อ 5555555
    สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

konnalao
    Guest

Re: ด่วนๆๆๆๆๆ เว็บบ้านมหาโดนโจมตีครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ +♪มือพิณน้องใหม่+
    คิดได้จั่งได๋น้อ 5555555
    ซำบายดีบ้อ บ่เอารูปบรรยากาศงานพาแลงลาดกระบังมาสู่พี่น้องเบิ่งบ้อบักหล่า

สงัด903
    Guest

เก่งครับ เก่งอีหลี เอาไปโลด ๑ เต่ง

สาวต้นอ้อ
    Guest

ป๊าดดดดดดดดดดดด..........โถ๊ะ
    อ้ายก็ดาย ตั้งกระทู้หั๋ยข่อยต๊กกะจั๋ยเบิ๊ดเลยตั๊วะแม่ะ....
    ก็นึกว่ามิหยั๋ง.....หุหุหุ