หัวข้อ: ถ้ามันพูดได้ มันจะพูดว่า......

Moderators สัญลักษณ์ของ บ่าวตั้ม
    บล็อก
    2

ถ้ามันพูดได้ มันจะพูดว่า......

> กระทะ :: เปิดไฟเบา ๆ หน่อย ร้อนนะโว้ย

> ไฟฉาย :: วันไหนที่เธอหมดแสงสว่างขอให้เธอคิดถึงฉันเป็นคนแรก

> ยกทรง :: เมิงจะเอาฟองนํ้ามายัดทําไมวะ....ยอมรับความจริงหน่อยดิ

> โทรศัพท์ :: หนวกหูว่ะ...พูดอยู่ได้ ปากเหม็นด้วย

> โลงศพ :: สุดท้ายพวกเมิงก็ได้มานอนกับกุ

> เข็มทิศ :: หลงสิ เมิง

> แก้ว :: จับเบาๆ หน่อยสิ แตกเมื่อไหร่มิงเจ็บ!

> ระเบิด :: มีความสุขมากใช่ไหมที่เห็นกุแตก....โรคจิตว่ะ

> ผ้าเช็ดหน้า :: นํ้าตาพอไหว นํ้าหมาก นํ้าลาย...ไม่เอานะโว้ย!

> กระสอบทราย :: พี่ครับ...ผมไปทําอะไรให้พี่เจ็บแค้นนักหนาเนี่ย

> กีตาร์ ::เล่นไม่ดีมาโทษกุว่าสายเพี้ยน

> ลูก ฟุตบอล :: เล่นกันจนกุระบมไปหมดแล้วโว้ย..เตะกันไปเตะกันมาอยู่ได้อยากได้กุชั่วครั้ง ชั่วคราวทั้งนั้น เชยชมสมเท้าแล้วก็เตะกุส่ง ..... เวร!

> มีด :: หั่นหมู อย่างง่ายดาย แต่หั่นเธอออกจากใจ...ยากจัง

> พัดลม :: มึงเย็น กุร้อน

> แอร์:: บิลค่าไฟมา...โทษกุทั้ง ปี

> นํ้าแข็ง :: แค่เธอเอามือมาจับ ตัวฉันฉันก็แทบละลายคามือเธอแล้ว

> รองเท้า :: เดินดูทางหน่อย สิวะ...เหยียบขี้หมาจนได้ซวยเลยกุ...เต็มตีนมึง แต่เต็มหน้ากุ เลย!

> ลูกอม :: เทคนิคการใช้ลิ้นของเขา ทําเอาฉันละลายเลย......

> เข็มฉีดยา ::ไม่ต้องกลัวนะจ๊ะที่รัก มันเจ็บเหมือนมดกัดเอง

> เข็มฉีดยา (2) ::ไอ้เด็กเวรนี่.....ร้องอยู่ได้จะกลัวทําไมแค่เข็ม แม่มิงตี
    เจ็บกว่ากุอีก

> ปฏิทิน::เรามีเวลาอยู่ด้วยกันแค่ปีเดียวเองนะครับ...เด๋วมึงก็ทิ้งกุ

> หวี :: ลุง...มีแค่นี้เอามือลูบ ก็ได้ 55+

> เก้าอี้ :: โอ้ว...ตูดช้างหรือคน วะเนี่ย!!ถ้ามันพูดได้ มันจะพูดว่า......

> รีโมท :: เราอยู่ในภาวะที่โดนกดดันอย่างหนัก ลูกไก่ในกํามือชัดๆ
    ถ่านหมดก็ทุบกุ บีบกุ

> ถุงยาง :: ช่วงเวลาแห่งความสุข...มันช่างน้อยซะจริง< /STRONG>

555555555555+

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    5555+ โอ๊ย...ขำ ฮาอิหลีจ้า
    ขอบคุณหลายๆที่หาแนวมาให่หัว
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

ขอบคุณหลายๆจ้า ได้หัวเราะย้อนยุจ้า จิตใจแจ่มใสขึ้นมาหลายเลยจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ kapoloclikclik
    555+ กะส่างบ่นเป็นเนาะ..เหอะๆๆ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    เหอะ เหอะ มันก็แม่นตามความเว้าเด้อจ้า ...
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แมงจินูน
    อิอิอิ อ่านแล้วได้แต่ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่อิอิอิ ....แจ๋วๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวผู้ดี
    ตาอยากหัวเน๊าะ แม่นเมิดซุควมครับ 555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ commo
    ดีนะที่มันเว่าบ่ได่... ถ้าเว่าได่โดนจับไปออกงานวัดแท่ๆ...อิอิอิ