หัวข้อ: งานพาแลง 3 ดีใจที่สุดในโลกสิได้พ้อเสี่ยวป่วงทั้ง 4 จ้า

พบปะพูดคุย งานพาแลง 3 ดีใจที่สุดในโลกสิได้พ้อเสี่ยวป่วงทั้ง 4 จ้า

งานพาแลง 3 ดีใจที่สุดในโลกสิได้พ้อเสี่ยวป่วงทั้ง 4 จ้า

มื้อนี้เด็กน้อยได้บันทึกไดอารี่ที่รัก เรื่อง เสี่ยวป่วงที่รักทั้ง 4 ของเด็กน้อยจ้า พอมานับเบิ่งแล้ว เสี่ยวที่รักของเด็กน้อยทั้งสี่คนสิมาในงานพร้อม และแล้ว สาวสวยทั้ง 5 + 1 พ่อเสี่ยว สิได้ควงแขนกันไปงานพาแลงนี้ ว้าวววววววววววววววว สุดยอดพ้อกันเด้อเสี่ยวป่วงที่รักจุ๊บ ๆๆๆ ไปอาบน้ำก่อนจ้า ฟ้าว บ่ทันงานแล้วล่ะ แต่คิต ไปช้าดีกว่าไม่ไปนะ ฮ่า ๆๆๆๆ

ปล. คิดว่าศรีธัญญาคงแตกแน่เลยน้ออ้ายบ่าวน้อ ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้ายบ่าวระบบแบนเข้าห้องกล่องขอเพลงบ่ได้ ช่วยด้วย ๆๆๆๆc06:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    โอ๊ยยยยยยย อิอิ งานนี้บ่อเเม่นซิให้ประธานต่ายยยมาควบคุมความป่วงเด่เนาะครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    มีไผแนหละเอื้อยอยากเห็น อิๆๆๆ (เป็นโตอย่าง555)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย

อะกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด

:heart: เป็นตะม่วนแท้ พ้อเสี่ยวที่รัก อิอิ :heart:
    tim: tim: tim: tim:
    โอ๊ะ..หยิบผิดต้อง นี่เลย
    :1- :1- :1- :1- :1-
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ ไอ้เก่ง คนเลย
    ดีใจคือกันครับ..............

สิได้พ้อ ดีเจในดวงใจ.........อิอิอิ
    ท่องคำว่าทำใจ

พบปะพูดคุย

เสี่ยวทั้ง 4 ฮู่บ่ว่า ...เด็กน้อยอยากพ้อหน้าพวกเจ้าหลาย ๆๆๆ อยากให้ฮอด งานพาแลง 3 เร็ว ๆๆๆๆๆๆ แท้น้อ โอ๊ยยยยยยยย นานฮอดแท้ฮึ ...... อยากพ้อ ๆๆๆๆ จ้าc06:

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    อยากพ้อคือกันค่ะ ว่ามีไผ๋แน่เนาะ อิอิ มาฮอดเรียง 1 2 3 4 เลยเนาะค่ะ พี่เด็กน้อย อิอิ
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

DJ team สัญลักษณ์ของ james007
    555555555555 บ่อยากสิบอกว่าเป็นหนึ่งในจำนวนป่วงของเสี่ยว ก้ากกกกกกก เตรียมหมอมานำเด้อไผจิตอ่อนน่ะจ้า 5555555555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กระปอม
    มาม่วนนำกันครับ อิอิ

ต้องมีการถ่ายรูปหมู่เสี่ยวทั้ง 4 ไว้เป็นที่ระลึก "ครั้งเมื่อเรามาพ้อกัน" กรี๊ดดดดดดดดดดดด แจ่ม ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นานฮอดแท้ อยากพ้อ ๆๆๆๆ

Tags for this Thread