หัวข้อ: นังเมียโง่

assawin
    Guest

พบปะพูดคุย นังเมียโง่

ตอนจีบกันทีแรกก็จำได้ว่ามันฉลาดมากนี่นา เรียนก็สูง หน้าที่การงานก็ดี
    ทำไมอยู่กันไป อยู่กันมากลับกลายเป็นว่ามันโง่ลงได้ถึงขนาดนี้
    นังเมียเรานี่ยังโชคดีที่มีผัวฉลาดๆ แบบเราอยู่ข้าง ๆ นะเนี่ยไม่ใช่คุย
    ตอนเด็กๆสมัยประถมผมจะได้รับคำชมจากคุณครูประจำชั้นอยู่เสมอๆ
    จะได้รับรางวัลเป็นประจำในวิชา คัดไทย เขียนไทย
    ผมยังมีความภาคภูมิใจมาจนถึงทุกวันนี้
    แม้เวลามันจะล่วงเลยมานานแล้วก็ตาม ผมก็ยังคงเป็นคนเก่งอยู่
    อันนี้ผมรู้จากนังเมียผม เพราะผมสังเกตเห็นนังเมียมันจะตบมือดังๆ
    แล้วก็เอ่ยปากชม ไม่ขาดปากว่าเก่งยังโน้นเก่งยังนี้ เวลาผมซักผ้า
    ถูบ้าน หุงข้าว ล้างชาม ได้อย่างยอดเยี่ยม
    และเสร็จทันในเวลาที่นังเมียผมมันกำหนดไว้
    แถมบางครั้งยังมีเวลาเหลือ พอที่จะไปล้างส้วมได้เสร็จทันเวลาอีกด้วย
    ทีแรกผมก็คิดได้เองอยู่แล้วว่าผมเก่งและฉลาดมาก
    ความจริงนังเมียมันไม่บอก ผมก็รู้อยู่แล้ว
    ผิดกับนังเมียผมที่นับวันจะโง่ลง ขนาดแอร์ ทีวี ที่สมัยนี้เปิดปิดง่ายๆ
    มันยังทำไม่เป็น รีโมท ตั้งอยู่ข้างหน้านังเมียมันยังใช้ไม่เป็น
    มือซ้ายถือมันฝรั่ง มือขวาแก้วน้ำหวาน ปากก็บอกว่า
    "นี่เปิดทีวีให้ดูหน่อยซิ แอร์ด้วยนะ ซัก 23 องศา"
    ..ห่า....รีโมทก็อยู่ข้างหน้าใช้ไม่เป็น มันนี่โง่จริงๆ
    ผมเคยสอนให้ใช้หลายครั้ง ก็ยังทำไม่เป็น.ก
    แต่นังเมียผมมันก็ยังพอมีความฉลาดอยู่บ้างนะ
    หยั่งเช่นว่าวันเงินเดือนผมออก นังเมียมันรู้หมด
    แน๊ะแถมยังจำแม่นอีกด้วย
    บางเดือนเลื่อนออกเงินเดือนไปวันไหนวันไหน มันรู้หมดแนะ
    ผมยังแปลกใจโง่ๆ แบบนี้มันรู้ได้ไง แต่ยังไงก็ตาม
    นังเมียก็ไม่ฉลาดกว่าผมหรอก มานั่งคอยจำ
    คอยเตือนเงินเดือนทุกเดือนเสียเวลา
    ผมเลยเอาเลขที่บัญชีของเมีย ให้บริษัทโอนเงินเข้าไปเลย
    นังเมียยังชมผมไม่ขาดปากมาถึงทุกวันนี้ ฉลาดมาก ฉลาดมาก
    โธ่เอ็งไม่ต้องบอกข้าก็รู้
    "นังเมียหัวขี้เลื่อย"
    วันก่อนผมก็มีวีรกรรมได้แกล้ง นังเมียโง่ของผม สะจายจิงๆ
    เรื่องมันมีอยู่ว่า อาทิตย์ที่แล้วพาเมียโง่ ไปซื้อกับข้าวมื้อค่ำ
    ได้ปลาดุกย่าง สะเดาน้ำปลาหวาน(ของโปรดผมคือหนังปลาดุก)
    เผลอแป๊บเดียว(ผมอาบน้ำอยู่)
    นังเมียโง่ของผมแอบลอกหนังปลาดุกกินเสียเกลี้ยง ดูสิดูมันทำ
    ด้วยความฉลาดของผม เก็บความแค้นอยู่ในใจ
    วันต่อมาถึงวันล้างแค้นนังเมียโง่ของผม
    ไปจ่ายตลาด มันกำลังท้อง อยากกินมันเทศต้ม ก็ซื้อมาให้มัน ๒ กิโล
    ถึงบ้านพอมันเผลอ ผมลงมือแก้แค้นทันทีโดยไม่ให้นังเมียโง่ของผมตั้งตัว
    ผมจัดการลอกเปลือกมันต้มกินจนเกลี้ยง เหลือแต่เนื้อให้มัน เพื่อนๆครับ
    พอมันมาเจอถึงกลับตะลึง ทำท่าน้ำตาคลอ คงเจ็บใจผมจนพูดไม่ออกเลย
    ฮ่าฮ่าฮ่า ให้มันรู้ซะบ้าง
    "นังเมียโง่"

******** เป็นจั่งได๋ครับ อ่านแล้ว คือกันกับเข้าของบ่************
    ******** ผมอ่านแล้วเข้า โตผมเบิด กะเลยเอามาให้อ่านเด้อครับบบบบบ*******
    :) :) :D :D :D นังเมียโง่ นังเมียโง่ นังเมียโง่ 8) 8) 8) 8) 8) 8) นังเมียโง่ นังเมียโง่ นังเมียโง่ นังเมียโง่ :D

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพล

re: นังเมียโง่

บ่กล้าวิจารณ์...เบิ๊ดคำเว่า...ไปก่อนก่อนชิถืกค้อน re: นังเมียโง่

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ดอกหญ้า

คำเตือน เรื่องนี้เป็นเรื่องที่จำลองมาจากเรื่องจริงภายในครอบครัว
    สามีและภรรยาห้ามนำไปเป็นเยี่ยงย่าง
    เด็กอายุต่ำกว่า 18 ปี ควรได้รับคำชี้แนะในขณะอ่าน
    อยากได้สามีฉลาดแบบนี้โปรดติดต่อดอกหญ้า อิอิอิ

สงัด903
    Guest

re: นังเมียโง่ re: นังเมียโง่ re: นังเมียโง่ อืม...นังเมียมันโง่ อีหลี เฮากะเป็นคนใจดีนำเนอะ re: นังเมียโง่ re: นังเมียโง่ re: นังเมียโง่ เอาไป ๑ เต่งครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ดอกหญ้า

ฉลาดคักดอกวา เพิ่นผู้เป็นผัวนั่น
    ฉล๊าดดดดฉลาดดดด

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

ฮืม.....เกิดมาเฮดหยังน่อ..สิมาโง่ปานนิ เสียชาติเกิดผุหญิงเมิด..(ขะน่อยกะสิโง่แบบนี้ละ คิ คิ )
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

เซนบะออนไลน์
    Guest

เมียก้อเหมือนแม่ บูชาไว้นะคับ คนได้ดีเพราะเมียเยอะนะคับ เหงเขาพูดกันไม่รู้ว่าจิงป่าว *0*

konbannhong
    Guest

....เหอะๆๆๆๆๆๆ .....ชะงั้น......โ อ้ หนอ มนุษย์....

บ่าววี
    Guest

โอ้ยย อ่านบ่ไหวดอกครับตาลาย เหอ ๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แป้งป๋อง

อยากได้สักคนเนาะ สามีฉลาดๆแบบนี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยอมโง่

Tags for this Thread