หัวข้อ: ลงทะเบียนโอนเงินสำหรับงานพาแลง 3

เงินเดือนออกแล้วก่อนไปเที่ยวปีใหม่กะฟ้าวพากันมาโอนเงินค่าบัตรงานพาแลง 3 แนะเด้อจ้า มันสิเบิดก่อนเด้อจ้า ฟ้าว ๆๆๆๆๆๆๆ นะคะ นี่ลงทะเบียนไว้ 85 คนแล้ว แต่ชำระเงิน 7 คน หนึ่ง โอ๊ยน้อ ... ค่ามัดจำกะยังบ่พออยู่จ้า ฟ้าวเด้อจ้า

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    เงินเดือนออกพุ่นล่ะเด้อค่ะ จองหม่องนั่งไว้ซื่อ ๆ ค่ะ อ้ายพี อ้ายพล อย่าฟ้าวจ่นน้องเด้อค่ะ อิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เขมราฐ
    เงินเดือนออกพุ่นล่ะเด้อค่ะ จองหม่องนั่งไว้ซื่อ ๆ ค่ะ อ้ายพี อ้ายพล อย่าฟ้าวจ่นน้องเด้อค่ะ อิอิ

หัวหลิน เฉพาะ ไทคุ้มสามเสน จ่ายซ้า ปรับดอกเบี้ยอีก ห้าร้อย รวมแล้ว พันหนึ่ง พอดี ฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวเอื้อยฟ้าวไปจ่ายก่อนย้านถึก อ้ายพลปรับ :-*
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    เรียบร้อยแล้วเด้อครับ โอนเงินไปแล้ว 1500 บาท เงินขายข้าวปัดลาน
    บ่พอจ้อย ได้จกใส่.. เพื่อ 3 คนเด้อครับ....

1. บ่าวยางตลาด

2. หมากกะเบา

3. ผู้ติดตามบ่าวยางตลาด...

รายละเอียดได้กรอกในแบบฟอร์มแล้วครับ...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวยางตลาด
    เรียบร้อยแล้วเด้อครับ โอนเงินไปแล้ว 1500 บาท เงินขายข้าวปัดลาน
    บ่พอจ้อย ได้จกใส่.. เพื่อ 3 คนเด้อครับ....

1. บ่าวยางตลาด

2. หมากกะเบา

3. ผู้ติดตามบ่าวยางตลาด...

รายละเอียดได้กรอกในแบบฟอร์มแล้วครับ...
    เรียบร้อยแล้วครับผม...

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอบคุณพี่น้องทุก ๆ ท่านที่ให้ความร่วมมือ เพื่อให้งานพาแลง 3 เกิดขึ้นให้ได้

ขอบคุณบ่าวพี (พ่อบักเบนซ์) ที่ดูแลเรื่องการโอนเงินครับผม

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    สาวออฟฟิตแถว ๆ จตุจักร เพิ่นได้พาสปอร์ต จองตั๋วเครื่องบิน โอ๊ะ ๆ จองเก้าอี้ สองที่เด้อครับบ่าวพี

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    สาวออฟฟิตแถว ๆ จตุจักร เพิ่นได้พาสปอร์ต จองตั๋วเครื่องบิน โอ๊ะ ๆ จองเก้าอี้ สองที่เด้อครับบ่าวพี
    ปร๊าดดดดดด น้องขวด ได้ VISA ล่ะเบาะ เมื่อคืนเพิ่งแนะนำให้วางยาไปเอง 5555
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ติ๊กต็อค

หัวหลิน เฉพาะ ไทคุ้มสามเสน จ่ายซ้า ปรับดอกเบี้ยอีก ห้าร้อย รวมแล้ว พันหนึ่ง พอดี ฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวเอื้อยฟ้าวไปจ่ายก่อนย้านถึก อ้ายพลปรับ :-*

จบงานพาแลงค่อยสมัครเข้าคุ้มสามเสนใหม่ได้บ่

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เพ็นนี

จบงานพาแลงค่อยสมัครเข้าคุ้มสามเสนใหม่ได้บ่
    อั่น สำหรับเพนนี ถูกจับเข้าคุ้มสามเสนไปแต่โดนแล้วน้อง เอิ๊กๆ c06:
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

Tags for this Thread