หัวข้อ: ป้ายห้อยคอ งานพาแลง 3

ถ้าอ้ายทิพย์ว่า 3x 5 นิ้ว พอดี กะพอดีกะได้จ้า แต่อยากได้ 4x5 นิ้ว แมะ ซ่ำปีที่แล้วเลยจ้า ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอ่าๆ ตามคำเรียกร้อง จะแหม่นต่อเป็นคือแม่ค้าเนาะ 4คูณ6กะได้ซั่น เพิ่มให้อีกข้างละนิ้ว 200ใบน่าสิพอเนาะครับc06:
    :heart: คันเจ้าได้ขึ่ช้างกั้งห่มเป็นพระยา อย่าสุลืมชาวนาผู่ขี่ค.ว.ยคอนกล้า :heart:

ป้ายงานพาแลงครั้งที่ 1

ป้ายงานพาแลงครั้งที่ 2

อันนี้ฮ่า ๆๆๆๆๆๆ ได้แถมจ้า

อ้ายทิพย์ เอาทั้งสองขนาดได้บ่จ้า ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. คิด ๆ แล้ว ถ้าอ้นใหญ่มันคือสิแพงขึ้นอีก งั้น เอาน้อยกะได้จ้า นะคะ ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 26-12-2009 at 05:30.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวต้นฅนมุกดาหาร
    ..."มุกดาหาร"...
    แม่นครับเอาปฎิทินไว้ด้านหลัง...ด้านหน้าทุกอย่าง Ok ครับ

งานยุคับ บ่ได้ไปนิเพิ่นสิให้บ่น้อ อิอิอิ
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ paula

พบปะพูดคุย

ท่านกันต์ แอนด์ บ่าวทิพย์ ต้องการนางแบบปฏิทินบ่ค่ะ
    พรพรรณว่างเสมอจิเป็นแบบให้งามกว่าปฏิทินลีโอ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หล่อซวดลวดขี้มูกกื้ดอืดลืดเล็มเหล
    แจ่มหลายๆครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวทิพย์คนอำนาจเจริญ
    เอ่าๆ ตามคำเรียกร้อง จะแหม่นต่อเป็นคือแม่ค้าเนาะ 4คูณ6กะได้ซั่น เพิ่มให้อีกข้างละนิ้ว 200ใบน่าสิพอเนาะครับc06:
    งามครับงาม กำลังพอดี .. ถ้าน้อยกว่านี่ บางคนชื่อยาวเขียนบ่อพอครับ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paula
    ท่านกันต์ แอนด์ บ่าวทิพย์ ต้องการนางแบบปฏิทินบ่ค่ะ
    พรพรรณว่างเสมอจิเป็นแบบให้งามกว่าปฏิทินลีโอ
    อยากได้อยู่ เจ๊ อั่นนางแบบ อ่ะ

แต่ย้านมันเป็นข่าว คือ "ปฏิทินเบียร์ลีโอ" น้าาาา

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนตระการ...
    งามครับงาม กำลังพอดี .. ถ้าน้อยกว่านี่ บางคนชื่อยาวเขียนบ่อพอครับ
    สิเอายาวปานผ้าผะเหวดพุ่นติ พ่อใหญ่กำนัน

อั่นที่ผมออกแบบมา เอาปฏิทินไว้หน้าแรกเลยหนิ
    ผมเห็นใจผุเพิ่นเฮ็ดให้ฟรีครับ

1. แน่นอนต้องเปลืองสี
    2. ต้องยิงเพจ 2 ครั้ง (เปลืองไปอีก)
    3. ได้ข้อสรุป ขนาด คือ 4x6 นิ้ว หากใหญ่ไปกว่านี้ ผู้จัดทำคงต้องเริ่มขโมยกระดาษโรงพิมพ์ตั้งแต่วันนี้ ฮ่าๆๆๆ

แต่ถ้าเพิ่น โอเค นำ ก่ะสิเฮ็ด 2 หน้าตามความเห็นชอบครับ

สำหรับมื้อนี่ ได้คำตอบแล่ว ด้านหน้าเป็นป้ายชื่อ ด้านหลังเป็น ปฏิทิน (มีนางแบบงานพาแลงด้วยนะ)

บ่าวจัย แม่นคืออ้ายบ่าวยางตลาดว่าละครับ ปฎิทินเอาไว้ด้านหลังเสร็จงานแล้วยังสิมีประโยชน์เด้ครับ

เอาหม่องเขียนซื่อใหญ่ๆแนเด้อครับ เพราะว่าบ่าวจัยหน้าใหญ่ย้านบ่พอเขียนฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
    อั่นผุหนิ เห็นว่าเป็น อบต. (เอิ้นบ่ตีง) จั่งแม่นหน้าใหญ่น้อ