หัวข้อ: ของขวัญวันปีใหม่ 2553

พบปะพูดคุย ของขวัญวันปีใหม่ 2553

ของขวัญวันปีใหม่ 2553

เมื่อวันที่ 24 ธันวาคม 2552 ที่ทำงานเด็กน้อยจัดเลี้ยงส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ...มีการจับรางวัลด้วยจ้า ทั้งหมดมี 6 รางวัล จ้า รางวัลที่ 1 จำนวน 5 รางวัล ๆ ละ 2,000. บาท แ.ละอืน ๆ จำบ่ได้จ้า ฮ่า ๆๆๆ และมีรางวัลพิเศษทุกคนมีสิทธิ์จับอีก 4 รางวัล มี เงินสด 1,000.- บาท 1 รางวัล 500.- บาท 2 รางวัล ของจากท่านเลขาฯ 1 กล่อง และ ท่านที่ปรึกษาฯ 1 กล่อง

ปีใหม่ปีนี้ โชคดีจังเลยได้ รางวัลที่ 1 จำนวน สองพันบาท และ ของขวัญจาก ท่านเลขาฯ อีก 1 กล่อง เป็น เครื่อง ดีวีดี จ้า กรี๊ดดดดดดดดดดดด

ของขวัญจากเพื่อนร่วมงาน และจากอ้ายหล่า จ้า

จากหัวหน้าเก่าจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 31-12-2009 at 16:57.

ศึกษาหาความรู้
    สวัสดีปีจ้าเด็กน้อย ดีใจนำเด้อได๋รางวัลที่หนึ่ง ฮ่าๆๆๆ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    จังแหม่นโชคดีแต่หัวปีแท้น้อ ดีใจนำเด้อ อั่นรางวัลจากอ้ายดีเจพลละ ได้หละบ้อ
    รอยยิ้มหวานๆ คำเว้าหม่นๆ อ้อมอกที่อบอุ่นนั้น เราว่าเราสิให้เป็นของขวัญปีใหม่ ฟ้าวไปเอานำเราเด้อ
    ดีเจพล อย่าหลับตาซังเด้อที่มาเปิดเผยความลับนั่นนะ (หยอกล้อน้องหนุ่ง อ้ายซาย คือสิบ่อว่าหยังน้อ)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวต้นฅนมุกดาหาร
    ..."มุกดาหาร"...
    คือหมานส่งท้ายปีแท้น้อครับ....ดีใจนำเด้อเอื้อยเด็กน้อย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลาวดีน้อย
    บล็อก
    3
    ดีใจนำเด้อจ้าที่ได้ของขวัญชิ้นใหญ่เลย อยากได้แบบนี้จังเลย คงสิบ่ได้ดอก อิอิ......

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน
    ขอแสดงความดีใจนำครับหมานแต่แต่ท้ายปีแท้น้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ paula
    โชคดีต้อนรับปีใหม่ อย่าลืมซื้อหวยนำเด้อเผือถูกรางวัลเลขท้าย 2 ตัว คริ คริ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    หมานๆๆส่งท้ายปีใหม่น้อจ้า เด็กน้อย..น่ารัก

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    โชคดีน้อครับพี่เด็กน้อยผู้ละพันกับอ้ายพลพอดี อิอิ บ่อเคยจับถูกรางวัลใหญ่จักเทื่อครับ ใด้กะร้อยเดี่ยว อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกอิสาน
    ว๊ายยย พี่เด็กน้อยคือหมานแท้จ้า โชคดีต้อนรับปีใหม่อิหลีจ้าขอให้เฮงๆๆตลอดปีเด้อจ้า

Tags for this Thread