หัวข้อ: บุญผ้าป่า bun pha pa

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

บุญผ้าป่า bun pha pa

ธรรมะเฮฮาสวัสดีตอนเย็นเจ้าค่ะ

วันที่ 1 - 2 มกราคม 2553 ปีใหม่นี้

น้ำรินจาไปทอดผ้าป่าเจ้าค่ะที่มุกดาหาร...

ไปกลับท่านพ่อ..หลวงพ่อคูณ สุเมโธ เจ้าค่ะ

น้อมบุญให้กัลยาณมิตรญาตธรรมทุกๆ

ท่านเจ้าค่ะสาธุเจ้าค่ะ

มีความสุขทั้งวันนะเจ้าคะ

คำคมวันนี้
    . สิ่งที่ทำให้อิ่มอกอิ่มใจที่สุดในชีวิตเรา ก็คือ การให้ทาน

ทำอะไรต้องมีสติจึ้งจะสำเร็จหากขาดสติจะล้มเลวทุกอย่าง

Nam Rin Ninja Black lady^หัวหน้าแกงค์นินจา^

[YFLASH]http://www.youtube.com/v/YMKIgAvbXig&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"[/YFLASH]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวที่ราบสูง; 25-12-2009 at 16:22.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    อนุโมทนาบุญนำเด้อจ้า น้องน้ำริน
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    ขออนุโมทนาสาธุบุญนำเด้อครับ พี่น้ำริน