หัวข้อ: กระทู้ไร้สาระ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

กระทู้ไร้สาระ

ธรรมะเฮฮาสวัสดี .วันเสาร์.ที่แสนจาเงียบ เจ้าค่ะ.
    ..มีความสุขทั้งวันนะเจ้าคะ ลั๊ลลาๆๆ
    ...มาส่งแรงใจเจ้าค่ะกำลังใจ
    และ ความห่วงใยเจ้าค่ะ
    :1-tim:

เอาเพลงเปลี่ยนเพลงเจ้าค่ะ....มาให้ฟังจาได้ไม่เหงาเจ้าค่ะ

มาม่วนกันเด้อเจ้าค่ะ..หากไผ่ยังบ่ทันกลับบ้านเจ้าค่ะ ลัลลา

วันนี้แถวบ้านน้ำรินเงียบจังเจ้าค่ะ..มนุษย์กลับต่างจังหวัดกันหมด

น้ำรินไม่รู้จาไปไหนเจ้าค่ะ...ไม่มีบ้านให้กลับเจ้าค่ะ...

ก็คงจะเลาะยุแถวนี้ละเจ้าค่ะ..จนกว่าจะถึงวันที่ 31 ตอนเย็น

ไปงานทอดผ้าป่าเจ้าค่ะกลับท่านพ่อ ที่อำนาจเจ้าค่ะ...

วันนี้ขี้ค้านถักหมวกจังเลยเจ้าค่ะ...นั่งฟังหลวงปู่เสริมดีกว่า...

ฟังไปๆมาๆก็หยิบหมวกมาถักเหมือนเดิมด้วยความเคยชิน 5555

มาแล้วเจ้าค่ะไปจัดดอกไม้กลับมาแล้วเด่ว 19.00 ไปสวดมนต์เจ้าค่ะ

น้ำรินเอาฝีมือสมัครเล่นมาให้ดูเจ้าค่ะ...ทำคนเดียว

อ้อ ไม่ใช่เจ้าค่ะมีลูกมืออีก 1 เจ้าค่ะ

ลัลลามีความสุขได้จัดดอกไม้เจ้าค่ะ สาธุ

น้อมบุญให้ทุกๆท่านเจ้าค่ะ

เป็นส่วนหนึ่งที่ถ่ายมาให้โมทนาบุญกันเจ้าค่ะ ลัลลา

ก็จัดแบบน้ำรินแสนซนเจ้าค่ะไม่มีอะไรสวยดอกแต่...

.ภูมิใจที่ได้ทำเจ้าค่ะถวายพ่อแม่ครูจารย์เจ้าค่ะ

หน้าองค์พระ

ต้นเสาร์เจ้าค่ะ

คำคมวันนี้เจ้าค่ะ

คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป

สุดท้าย..วันอาทิตย์..แอบไปเที่ยวสวนหลวง ร 9 มาเจ้าค่ะ แดดร้อนมากมายเจ้าค่ะลัลลา

Nam Rin Ninja Black lady

[WMA]http://www.fileden.com/files/2009/10/14/2602199/B2_SawatdiKhwamRak.mp3[/WMA]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวที่ราบสูง; 27-12-2009 at 23:06.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง
    ขอบคุณมากมายเจ้าค่ะ...เรียบร้อยเจ้าค่ะ ลัลลา
    เด่วไปจัดดอกไม้ที่เรือนไทยก่อนนะเจ้าค่ะเย็นนี้..มีการสวดมนต์เจ้าค่ะ
    ครบ 50 วันหลวงปู่ เจ้าค่ะ ลัลลา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวที่ราบสูง; 26-12-2009 at 10:59.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ paula
    เพลงต่าย อรทัย ชุดใหม่ รบกวนเอาออกด้วยเด้อจ้า น้องสาวที่ราบสูง อยู่ในกรมแกรมมี่ c06:

เพลงนี้ก็เพราะเจ้าค่ะ ลัลลา

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    งามๆครับงามๆๆๆๆ...........วิวกะงาม อิอิ.......

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    งามหลายน้อ น้องน้ำริน จิตใจงามนำ พี่แม็กกี้ขออนุโมทนาบุญนำเด้อจ้า ถักหมวกให้ได้เยอะๆ น๊า
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเคน
    อุบลฯ เมืองดอกบัวงาม
    นางแบบงามเนาะครับ มาอยู่ใกล้ๆแหมะ ถ่าฮู้ข่าวว่ามาแถวสวนหลวง สิได่ไปจอบเบิ่งซั่นดอก

กลับมาแล้วเจ้าค่ะ เอาบุญมาฝากด้วยเจ้าค่ะ