หัวข้อ: ณ พื้นที่แห่งนี้ไม่มีแหล่งให้ท่านหาประโยชน์อันใด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ boyse

ณ พื้นที่แห่งนี้ไม่มีแหล่งให้ท่านหาประโยชน์อันใด

ณ พื้นที่แห่งนี้ไม่มีแหล่งให้ท่านหาประโยชน์อันใด
    ใครที่ต้องการหาผลประโยชน์กรุณาไปหาที่เว็บอื่นนะครับ
    ภาษาที่ใช้กรุณา ใช้ในแง่ที่ไม่หวังผลประโยชน์ต่อกันด้วยครับ อาทิเช่น ส่วนลดพิเศษ ไม่ควรอย่างยิ่งนะครับ
    เว็บแห่งนี้คือแหล่งวิทยาทานครับ
    หากท่านหวังผลตอบแทนกรุณาไปสร้างเว็บท่านเองนะครับ หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจนะครับ
    กรุณาอ่านที่มุมขวาหัวเว็บด้วยคงอ่านออกกัน :หากคิดจะเข้ามา..หาผลประโยชน์ใส่ตน ณ ที่นี้คงไม่มีให้
    และ..อย่าทำให้เว็บไซต์ตกอยู่ในความเสี่ยง..

<<<< หนุ่มศิลาจักขอบคุณ >>>>

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ทำงานที่อำเภอพรเจริญ จ.หนองคาย
    หนาวบ่อยู่อุบล
    ทางหนองคาย
    หนาวแต่ย่ามมื้อเช้า
    ขอบคุณเด้อ
    ที่แนะนำ
    ลายพิณ

Tags for this Thread