หัวข้อ: ผู้หญิง 2 คน

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

พบปะพูดคุย ผู้หญิง 2 คน

คลายเครียดส่งปีเก่ากันค่ะ

มีผู้หญิง 2 คน คนนั่งอยู่ด้านหน้า ต่างคนต่างมา
    คนด้านซ้ายมือแต่งตัวเหมือนคุณหญิงใส่เพชรใส่ทองมากมาย
    คนด้านขวาแต่งตัวเรียบๆ
    แล้วผู้หญิง 2 คนก็เริ่มคุยกัน

สาวปรี้ยว : สวัสดีค่ะมาเที่ยวคนเดียวเหมือนกันเหรอคะ
    สาวเรียบร้อย : ค่ะมาคนเดียว
    สาวปรี้ยว : เนี่ย เดี๊ยน ไม่ได้มาเที่ยวอย่างเดียวหรอกคะกะว่าจะมา
    ดูรถPorche ไปให้ลูกใช้ซัก 2 คัน
    สาวเรียบร้อย : อ๋อเหรอคะ
    สาวปรี้ยว : ตอนสมัยอยู่ฝรั่งเศส ก็ขับจากัวร์ กับเฟอร์รารี่เจ้าคุณพ่อ
    ซื้อให้ค่ะ เงินสดนะคะ
    สาวเปรี้ยว : มานี่จะซื้อของขวัญให้ตัวเองซะหน่อยกะว่า
    จะซื้อเพชรกลับเมืองไทยซัก 50 กะรัต
    สาวปรี้ยว : แล้วคุณน้องหล่ะคะ ชีวิตเป็นไงบ้างค่ะ
    สาวเรียบอย : ก็ไม่มีอะไรคะ ชีวิตเรียบง่าย สมัยเรียน พ่อให้ไปเรียนในวังได้แต่
    เย็บปักถักร้อย ร้อยพวงมาลัย ทำขนม ครูห้ามพูดคำหยาบ ครูบอกว่าถ้าจะด่าใคร "อีตอแหล"
    ให้พูดว่า "อ๋อเหรอคะ" ผู้หญิง 2 คน
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาววาปี
    แบบนี้เว่ากับไผต้องระวังโต ตั๊วขั่นน่ะ

ศิลปิน นักเขียน สัญลักษณ์ของ maanoy
    เว๋ย ตะ แมน เผิ่น อิอิ อ๋อเหรอค่ะ คัก เนาะ ไก่น้อย

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    5555555555+ อ๋อเหรอค่ะ ต้องหัดเว้าแล้วเอื้อยไก่น้อย

Tags for this Thread